ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ AEK Athens vs Tondela

AEK Athens vs Tondela สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ AEK Athens กับ Tondela: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

AEK Athens AEK Athens ทีมเหย้า
Tondela Tondela ทีมเยือน
AEK Athens
66.5

10 นัดล่าสุด

Tondela
37.0

ประเภทที่ชนะ

13

AEK Athens

2

เสมอ

0

Tondela

เรดาร์ประสิทธิภาพ

AEK Athens
Tondela

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
60%

6ช, 2ส, 2พ

20%

2ช, 4ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.8

18 / 10 นัด

0.9

9 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
0.9

9 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+9

+9

-7

-7

คลีนชีต
50%

5 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Zine (3 ประตู)
Rony Lopes (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 10 / ครึ่งหลัง: 8
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 6
อัตราชนะในบ้าน
80%

4ช / 5 นัด

17%

1ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

25%

1ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
59.8

ความยากของลีก: 64.8, คุณภาพคู่แข่ง: 61.0

52.7

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 60.4

สถิติพบทีมชั้นนำ
50%

1ช / 2 นัด

0%

0ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.89

จริง: 1.8 | ต่าง: -0.09

0.92

จริง: 0.9 | ต่าง: -0.02

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
66.5

พลังโจมตี: 65.9, พลังป้องกัน: 76.9, ฟอร์ม: 65.9

37.0

พลังโจมตี: 30.8, พลังป้องกัน: 47.9, ฟอร์ม: 20.5

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

4

0-15'

2
2

16-30'

1
4

31-45'

2

46-60'

2
4

61-75'

1
2

76-90+'

3
AEK Athens
Tondela
AEK Athens

รายละเอียดคะแนนพลัง

66.5

รวม

พลังโจมตี 65.9
พลังป้องกัน 76.9
ฟอร์ม 65.9
ความสม่ำเสมอ 52.0
Tondela

รายละเอียดคะแนนพลัง

37.0

รวม

พลังโจมตี 30.8
พลังป้องกัน 47.9
ฟอร์ม 20.5
ความสม่ำเสมอ 64.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

64.8 vs 79.0

คุณภาพคู่แข่ง

61.0 vs 60.4

สถิติพบทีมชั้นนำ

50% vs 0%
AEK Athens logo AEK Athens
Panathinaikos (52%)
Panathinaikos (57%)
PAOK (54%)
Rayo (68%)
Rayo (73%)
Olympiakos (61%)
Kifisia (49%)
Celje (67%)
Tondela logo Tondela
Moreirense (50%)
Casa Pia (53%)
Sporting (75%)
Nacional (52%)
Porto (74%)
Gil Vicente (55%)
Vitória SC (59%)
AVS (59%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Panathinaikos เหย้า
2 - 1
52%
Panathinaikos เยือน
0 - 0
57%
PAOK เหย้า
3 - 0
54%
Rayo เหย้า
3 - 1
68%
Rayo เยือน
0 - 3
73%
Olympiakos เยือน
1 - 0
61%
Kifisia เหย้า
3 - 0
49%
Celje เหย้า
0 - 2
67%
Atromitos เยือน
2 - 2
59%
Celje เยือน
4 - 0
70%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Moreirense เหย้า
2 - 0
50%
Casa Pia เยือน
1 - 0
53%
Sporting เยือน
2 - 2
75%
Nacional เหย้า
0 - 2
52%
Porto เยือน
0 - 2
74%
Gil Vicente เหย้า
2 - 2
55%
Vitória SC เยือน
0 - 5
59%
AVS เหย้า
0 - 0
59%
Rio Ave เหย้า
0 - 1
61%
Santa Clara เหย้า
2 - 2
66%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 59.8 vs 52.7), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

AEK Athens holds the attacking edge with 1.8 goals per match versus Tondela's 0.9, though the gap is not insurmountable.

AEK Athens has the defensive edge, conceding 0.9 per match compared to Tondela's 1.6.

The home advantage factor favors AEK Athens, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 2.6 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being unlikely.

AEK Athens emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (66.5 vs 37.0) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

AEK Athens

AEK Athens

VS
Tondela

Tondela

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม