ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ AGF vs Benfica

AGF vs Benfica สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ AGF กับ Benfica: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

AGF AGF ทีมเหย้า
Benfica Benfica ทีมเยือน
AGF
52.9

10 นัดล่าสุด

Benfica
75.2

ประเภทที่ชนะ

2

AGF

1

เสมอ

12

Benfica

เรดาร์ประสิทธิภาพ

AGF
Benfica

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 5ส, 1พ

60%

6ช, 4ส, 0พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

2.2

22 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
0.8

8 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+4

+4

+11

+11

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ดาวซัลโว
T. Bech (2 ประตู)
A. Schjelderup (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 13
อัตราชนะในบ้าน
25%

1ช / 4 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
50%

3ช / 6 นัด

60%

3ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
52.4

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 50.7

65.6

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 61.3

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

50%

1ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.14

จริง: 1.2 | ต่าง: +0.06

2.52

จริง: 2.2 | ต่าง: -0.32

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
52.9

พลังโจมตี: 41.0, พลังป้องกัน: 75.1, ฟอร์ม: 41.0

75.2

พลังโจมตี: 84.8, พลังป้องกัน: 73.2, ฟอร์ม: 69.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

5
2

16-30'

3
2

31-45'

1
2

46-60'

3
2

61-75'

4
2

76-90+'

6
AGF
Benfica
AGF

รายละเอียดคะแนนพลัง

52.9

รวม

พลังโจมตี 41.0
พลังป้องกัน 75.1
ฟอร์ม 41.0
ความสม่ำเสมอ 63.7
Benfica

รายละเอียดคะแนนพลัง

75.2

รวม

พลังโจมตี 84.8
พลังป้องกัน 73.2
ฟอร์ม 69.4
ความสม่ำเสมอ 71.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

55.0 vs 79.0

คุณภาพคู่แข่ง

50.7 vs 61.3

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 50%
AGF logo AGF
Brøndby (49%)
Sønderjyske (43%)
Midtjylland (52%)
Nordsjælland (60%)
Midtjylland (57%)
Nordsjælland (55%)
Viborg (55%)
Brøndby (44%)
Benfica logo Benfica
Braga (64%)
Famalicão (74%)
Moreirense (50%)
Sporting (75%)
Nacional (52%)
Casa Pia (53%)
Vitória SC (54%)
Arouca (62%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Brøndby เยือน
2 - 0
49%
Sønderjyske เหย้า
2 - 1
43%
Midtjylland เหย้า
0 - 0
52%
Nordsjælland เยือน
1 - 1
60%
Midtjylland เยือน
1 - 2
57%
Nordsjælland เหย้า
1 - 1
55%
Viborg เยือน
2 - 1
55%
Brøndby เหย้า
0 - 0
44%
Sønderjyske เยือน
1 - 1
48%
Vejle เยือน
2 - 1
44%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Braga เหย้า
2 - 2
64%
Famalicão เยือน
2 - 2
74%
Moreirense เหย้า
4 - 1
50%
Sporting เยือน
2 - 1
75%
Nacional เหย้า
2 - 0
52%
Casa Pia เยือน
1 - 1
53%
Vitória SC เหย้า
3 - 0
54%
Arouca เยือน
2 - 1
62%
Porto เหย้า
2 - 2
69%
Gil Vicente เยือน
2 - 1
60%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Benfica has faced significantly tougher opposition (SoS: 65.6) compared to AGF (SoS: 52.4). This means Benfica's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Benfica's attack is on another level, averaging 2.2 goals per match with A. Schjelderup leading the charge with 5 goals. AGF manages just 1.2 per match.

AGF has the defensive edge, conceding 0.8 per match compared to Benfica's 1.1.

AGF has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Benfica is a strong road team with a 60% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 2.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Benfica emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (75.2 vs 52.9) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

AGF

AGF

VS
Benfica

Benfica

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม