ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Alverca vs Altach

Alverca vs Altach สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Alverca กับ Altach: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Alverca Alverca ทีมเหย้า
Altach Altach ทีมเยือน
Alverca
44.7

10 นัดล่าสุด

Altach
38.8

ประเภทที่ชนะ

7

Alverca

4

เสมอ

4

Altach

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Alverca
Altach

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 4ส, 3พ

20%

2ช, 4ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.8

18 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-1

-1

-6

-6

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
50%

5 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Figueiredo (4 ประตู)
P. Greil (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 8
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

50%

2ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

0%

0ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
52.5

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 59.7

54.2

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 2 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.42

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.22

1.24

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.04

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
44.7

พลังโจมตี: 41.0, พลังป้องกัน: 58.1, ฟอร์ม: 30.7

38.8

พลังโจมตี: 41.7, พลังป้องกัน: 41.7, ฟอร์ม: 20.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

2
1

16-30'

1

31-45'

4
2

46-60'

2
3

61-75'

1
3

76-90+'

2
Alverca
Altach
Alverca

รายละเอียดคะแนนพลัง

44.7

รวม

พลังโจมตี 41.0
พลังป้องกัน 58.1
ฟอร์ม 30.7
ความสม่ำเสมอ 57.7
Altach

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.8

รวม

พลังโจมตี 41.7
พลังป้องกัน 41.7
ฟอร์ม 20.8
ความสม่ำเสมอ 64.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

79.0 vs 55.0

คุณภาพคู่แข่ง

59.7 vs 53.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Alverca logo Alverca
Estoril (47%)
Porto (74%)
Arouca (57%)
Nacional (57%)
Casa Pia (48%)
Rio Ave (66%)
Sporting (70%)
Gil Vicente (60%)
Altach logo Altach
GAK (58%)
WAC (46%)
BW Linz (60%)
WSG Tirol (44%)
WSG Tirol (48%)
GAK (53%)
Ried (55%)
WAC (51%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Estoril เหย้า
1 - 1
47%
Porto เยือน
0 - 1
74%
Arouca เหย้า
2 - 1
57%
Nacional เยือน
0 - 1
57%
Casa Pia เหย้า
3 - 1
48%
Rio Ave เยือน
2 - 1
66%
Sporting เหย้า
1 - 4
70%
Gil Vicente เยือน
2 - 2
60%
AVS เหย้า
0 - 0
59%
Vitória SC เยือน
1 - 1
59%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
GAK เยือน
2 - 2
58%
WAC เหย้า
1 - 4
46%
BW Linz เยือน
0 - 3
60%
WSG Tirol เหย้า
0 - 0
44%
WSG Tirol เยือน
2 - 2
48%
GAK เหย้า
1 - 0
53%
Ried เยือน
2 - 3
55%
WAC เยือน
1 - 1
51%
BW Linz เหย้า
3 - 1
55%
Sturm เยือน
0 - 2
66%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 52.5 vs 54.2), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Alverca averaging 1.2 and Altach averaging 1.2 goals per match.

Alverca has the defensive edge, conceding 1.3 per match compared to Altach's 1.8.

Altach has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.8 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Alverca has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 5.9 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Alverca

Alverca

VS
Altach

Altach

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม