ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Athletic vs Hajduk

Athletic vs Hajduk สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Athletic กับ Hajduk: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Athletic Athletic ทีมเหย้า
Hajduk Hajduk ทีมเยือน
Athletic
39.8

10 นัดล่าสุด

Hajduk
48.5

ประเภทที่ชนะ

1

Athletic

2

เสมอ

12

Hajduk

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Athletic
Hajduk

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 0ส, 7พ

50%

5ช, 2ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.0

10 / 10 นัด

1.8

18 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-6

-6

+7

+7

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
50%

5 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
40%

4 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Gorka Guruzeta (3 ประตู)
M. Livaja (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 10 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
58.6

ความยากของลีก: 88.2, คุณภาพคู่แข่ง: 66.6

35.3

ความยากของลีก: 45.0, คุณภาพคู่แข่ง: 49.4

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 3 นัด

0%

0ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.48

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.48

1.55

จริง: 1.8 | ต่าง: +0.25

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
39.8

พลังโจมตี: 36.2, พลังป้องกัน: 50.7, ฟอร์ม: 32.6

48.5

พลังโจมตี: 51.2, พลังป้องกัน: 54.0, ฟอร์ม: 42.6

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

0-15'

2
3

16-30'

4
1

31-45'

3
1

46-60'

4
1

61-75'

2
4

76-90+'

3
Athletic
Hajduk
Athletic

รายละเอียดคะแนนพลัง

39.8

รวม

พลังโจมตี 36.2
พลังป้องกัน 50.7
ฟอร์ม 32.6
ความสม่ำเสมอ 43.3
Hajduk

รายละเอียดคะแนนพลัง

48.5

รวม

พลังโจมตี 51.2
พลังป้องกัน 54.0
ฟอร์ม 42.6
ความสม่ำเสมอ 45.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

88.2 vs 45.0

คุณภาพคู่แข่ง

66.6 vs 49.4

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Athletic logo Athletic
Valencia (67%)
Alavés (65%)
Atlético (66%)
Osasuna (58%)
Villarreal (73%)
Getafe (72%)
Betis (68%)
Girona (64%)
Hajduk logo Hajduk
Dinamo Zagreb (76%)
Varaždin (48%)
Rijeka (48%)
Osijek (40%)
Slaven (40%)
Gorica (44%)
Istra (46%)
Vukovar (37%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Valencia เหย้า
0 - 1
67%
Alavés เยือน
4 - 2
65%
Atlético เยือน
2 - 3
66%
Osasuna เหย้า
1 - 0
58%
Villarreal เหย้า
1 - 2
73%
Getafe เยือน
0 - 2
72%
Betis เหย้า
2 - 1
68%
Girona เยือน
0 - 3
64%
Barcelona เหย้า
0 - 1
86%
Real Sociedad เยือน
0 - 1
47%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Dinamo Zagreb เยือน
0 - 2
76%
Varaždin เหย้า
3 - 1
48%
Rijeka เยือน
0 - 0
48%
Osijek เหย้า
0 - 1
40%
Slaven เยือน
2 - 2
40%
Gorica เหย้า
1 - 0
44%
Istra เยือน
3 - 1
46%
Vukovar เยือน
6 - 0
37%
Lokomotiva เหย้า
2 - 1
44%
Dinamo Zagreb เหย้า
1 - 3
71%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Athletic has faced significantly tougher opposition (SoS: 58.6) compared to Hajduk (SoS: 35.3). This means Athletic's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Hajduk holds the attacking edge with 1.8 goals per match versus Athletic's 1.0, though the gap is not insurmountable.

Hajduk has the defensive edge, conceding 1.1 per match compared to Athletic's 1.6.

Athletic has struggled against elite opposition, winning only 0 of 3 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.8 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Hajduk has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 8.7 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Athletic

Athletic

VS
Hajduk

Hajduk

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม