ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Atlético vs Nantes

Atlético vs Nantes สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Atlético กับ Nantes: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Atlético Atlético ทีมเหย้า
Nantes Nantes ทีมเยือน
Atlético
48.1

10 นัดล่าสุด

Nantes
38.1

ประเภทที่ชนะ

11

Atlético

1

เสมอ

3

Nantes

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Atlético
Nantes

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 2ส, 5พ

10%

1ช, 3ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.4

14 / 10 นัด

0.7

7 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.5

15 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-1

-1

-5

-5

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ดาวซัลโว
A. Sørloth (3 ประตู)
M. Abline (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 8
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 4
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

25%

1ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

0%

0ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
64.8

ความยากของลีก: 89.4, คุณภาพคู่แข่ง: 65.2

57.4

ความยากของลีก: 86.0, คุณภาพคู่แข่ง: 65.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
25%

1ช / 4 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.61

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.21

0.95

จริง: 0.7 | ต่าง: -0.25

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
48.1

พลังโจมตี: 53.6, พลังป้องกัน: 57.4, ฟอร์ม: 34.4

38.1

พลังโจมตี: 25.1, พลังป้องกัน: 64.4, ฟอร์ม: 10.7

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

2
1

16-30'

3

31-45'

1
3

46-60'

4
2

61-75'

3

76-90+'

Atlético
Nantes
Atlético

รายละเอียดคะแนนพลัง

48.1

รวม

พลังโจมตี 53.6
พลังป้องกัน 57.4
ฟอร์ม 34.4
ความสม่ำเสมอ 49.3
Nantes

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.1

รวม

พลังโจมตี 25.1
พลังป้องกัน 64.4
ฟอร์ม 10.7
ความสม่ำเสมอ 74.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

89.4 vs 86.0

คุณภาพคู่แข่ง

65.2 vs 65.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

25% vs 0%
Atlético logo Atlético
Osasuna (63%)
Celta Vigo (54%)
Arsenal (77%)
Valencia (72%)
Arsenal (72%)
Athletic (55%)
Elche (66%)
Real Sociedad (42%)
Nantes logo Nantes
Lens (76%)
Marseille (61%)
Rennes (80%)
Paris SG (84%)
Brest (56%)
Auxerre (71%)
Metz (48%)
Strasbourg (55%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Osasuna เยือน
2 - 1
63%
Celta Vigo เหย้า
0 - 1
54%
Arsenal เยือน
0 - 1
77%
Valencia เยือน
2 - 0
72%
Arsenal เหย้า
1 - 1
72%
Athletic เหย้า
3 - 2
55%
Elche เยือน
2 - 3
66%
Real Sociedad เหย้า
2 - 2
42%
Barcelona เหย้า
1 - 2
88%
Sevilla เยือน
1 - 2
63%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Lens เยือน
0 - 1
76%
Marseille เหย้า
3 - 0
61%
Rennes เยือน
1 - 2
80%
Paris SG เยือน
0 - 3
84%
Brest เหย้า
1 - 1
56%
Auxerre เยือน
0 - 0
71%
Metz เยือน
0 - 0
48%
Strasbourg เหย้า
2 - 3
55%
Angers เหย้า
0 - 1
47%
Lille เยือน
0 - 1
78%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 64.8 vs 57.4), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Atlético holds the attacking edge with 1.4 goals per match versus Nantes's 0.7, though the gap is not insurmountable.

Nantes has the defensive edge, conceding 1.2 per match compared to Atlético's 1.5.

Atlético has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Nantes has struggled against elite opposition, winning only 0 of 5 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.4 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Atlético has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 10.0 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Atlético

Atlético

VS
Nantes

Nantes

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม