ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ ออสเตรีย vs Volos

ออสเตรีย vs Volos สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ ออสเตรีย กับ Volos: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

ออสเตรีย ออสเตรีย ทีมเหย้า
Volos Volos ทีมเยือน
ออสเตรีย
44.0

10 นัดล่าสุด

Volos
34.6

ประเภทที่ชนะ

10

ออสเตรีย

2

เสมอ

3

Volos

เรดาร์ประสิทธิภาพ

ออสเตรีย
Volos

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 2ส, 4พ

10%

1ช, 4ส, 5พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.7

17 / 10 นัด

2.1

21 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-4

-4

-9

-9

คลีนชีต
40%

4 / 10 นัด

0%

0 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ดาวซัลโว
K. Boateng (3 ประตู)
J. Hurtado (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
25%

1ช / 4 นัด

17%

1ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
50%

3ช / 6 นัด

0%

0ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
54.0

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.3

53.4

ความยากของลีก: 56.0, คุณภาพคู่แข่ง: 51.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.15

จริง: 1.3 | ต่าง: +0.15

1.2

จริง: 1.2 | ต่าง: 0.0

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
44.0

พลังโจมตี: 45.1, พลังป้องกัน: 45.1, ฟอร์ม: 41.6

34.6

พลังโจมตี: 41.4, พลังป้องกัน: 31.0, ฟอร์ม: 10.3

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1
1

16-30'

1
2

31-45'

2
4

46-60'

1
3

61-75'

3
1

76-90+'

4
ออสเตรีย
Volos
ออสเตรีย

รายละเอียดคะแนนพลัง

44.0

รวม

พลังโจมตี 45.1
พลังป้องกัน 45.1
ฟอร์ม 41.6
ความสม่ำเสมอ 44.8
Volos

รายละเอียดคะแนนพลัง

34.6

รวม

พลังโจมตี 41.4
พลังป้องกัน 31.0
ฟอร์ม 10.3
ความสม่ำเสมอ 75.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

55.0 vs 56.0

คุณภาพคู่แข่ง

53.3 vs 51.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
ออสเตรีย logo ออสเตรีย
Rapid Vienna (53%)
Hartberg (39%)
Sturm (66%)
RB Salzburg (51%)
RB Salzburg (46%)
Rapid Vienna (48%)
LASK (69%)
Hartberg (44%)
Volos logo Volos
Levadiakos (44%)
Levadiakos (49%)
Aris (58%)
OFI (44%)
PAOK (54%)
Kifisia (54%)
OFI (44%)
AEK Athens (62%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Rapid Vienna เยือน
2 - 0
53%
Hartberg เหย้า
1 - 0
39%
Sturm เยือน
1 - 1
66%
RB Salzburg เยือน
1 - 3
51%
RB Salzburg เหย้า
1 - 3
46%
Rapid Vienna เหย้า
1 - 1
48%
LASK เยือน
1 - 4
69%
Hartberg เยือน
1 - 0
44%
Sturm เหย้า
2 - 5
62%
Ried เยือน
2 - 0
55%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Levadiakos เหย้า
0 - 3
44%
Levadiakos เยือน
2 - 5
49%
Aris เยือน
2 - 3
58%
OFI เหย้า
1 - 1
44%
PAOK เหย้า
2 - 1
54%
Kifisia เยือน
0 - 2
54%
OFI เหย้า
1 - 1
44%
AEK Athens เหย้า
2 - 2
62%
Panserraikos เยือน
1 - 2
54%
Aris เหย้า
1 - 1
53%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 54.0 vs 53.4), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Austria averaging 1.3 and Volos averaging 1.2 goals per match.

Austria has the defensive edge, conceding 1.7 per match compared to Volos's 2.1.

Austria has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Volos has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 3.2 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Austria has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 9.4 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

ออสเตรีย

ออสเตรีย

VS
Volos

Volos

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม