ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Auxerre vs Go Ahead

Auxerre vs Go Ahead สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Auxerre กับ Go Ahead: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Auxerre Auxerre ทีมเหย้า
Go Ahead Go Ahead ทีมเยือน
Auxerre
51.4

10 นัดล่าสุด

Go Ahead
56.1

ประเภทที่ชนะ

4

Auxerre

3

เสมอ

8

Go Ahead

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Auxerre
Go Ahead

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 5ส, 2พ

40%

4ช, 3ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.5

15 / 10 นัด

2.0

20 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+4

+4

+8

+8

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ดาวซัลโว
L. Sinayoko (4 ประตู)
J. Breum (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 12
อัตราชนะในบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

50%

3ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 5 นัด

25%

1ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
55.5

ความยากของลีก: 86.0, คุณภาพคู่แข่ง: 60.4

53.2

ความยากของลีก: 80.0, คุณภาพคู่แข่ง: 60.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 2 นัด

0%

0ช / 3 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.98

จริง: 1.5 | ต่าง: -0.48

2.0

จริง: 2.0 | ต่าง: 0.0

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
51.4

พลังโจมตี: 52.8, พลังป้องกัน: 66.8, ฟอร์ม: 31.7

56.1

พลังโจมตี: 68.8, พลังป้องกัน: 61.9, ฟอร์ม: 41.3

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

4

0-15'

4
3

16-30'

2
2

31-45'

2
1

46-60'

5
4

61-75'

4
1

76-90+'

3
Auxerre
Go Ahead
Auxerre

รายละเอียดคะแนนพลัง

51.4

รวม

พลังโจมตี 52.8
พลังป้องกัน 66.8
ฟอร์ม 31.7
ความสม่ำเสมอ 62.8
Go Ahead

รายละเอียดคะแนนพลัง

56.1

รวม

พลังโจมตี 68.8
พลังป้องกัน 61.9
ฟอร์ม 41.3
ความสม่ำเสมอ 50.5

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

86.0 vs 80.0

คุณภาพคู่แข่ง

60.4 vs 60.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Auxerre logo Auxerre
Nice (55%)
Angers (47%)
Lyon (70%)
Monaco (77%)
Nantes (51%)
Le Havre (58%)
Brest (56%)
Marseille (66%)
Go Ahead logo Go Ahead
PSV (75%)
Sparta (49%)
AZ (67%)
Groningen (66%)
Zwolle (54%)
Utrecht (75%)
NAC (49%)
Twente (76%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Nice เหย้า
2 - 1
55%
Angers เหย้า
3 - 1
47%
Lyon เยือน
2 - 3
70%
Monaco เยือน
2 - 2
77%
Nantes เหย้า
0 - 0
51%
Le Havre เยือน
1 - 1
58%
Brest เหย้า
3 - 0
56%
Marseille เยือน
0 - 1
66%
Strasbourg เหย้า
0 - 0
55%
Lorient เยือน
2 - 2
69%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
PSV เหย้า
1 - 4
75%
Sparta เยือน
2 - 2
49%
AZ เหย้า
0 - 0
67%
Groningen เยือน
0 - 0
66%
Zwolle เหย้า
5 - 0
54%
Utrecht เยือน
0 - 2
75%
NAC เหย้า
6 - 0
49%
Twente เหย้า
1 - 4
76%
Excelsior เยือน
1 - 0
60%
Heracles เหย้า
4 - 0
36%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 55.5 vs 53.2), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Go Ahead holds the attacking edge with 2.0 goals per match versus Auxerre's 1.5, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with Auxerre conceding 1.1 and Go Ahead conceding 1.2 per match.

Go Ahead has struggled against elite opposition, winning only 0 of 3 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.9 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Auxerre

Auxerre

VS
Go Ahead

Go Ahead

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม