ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ AZ vs Midtjylland

AZ vs Midtjylland สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ AZ กับ Midtjylland: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

AZ AZ ทีมเหย้า
Midtjylland Midtjylland ทีมเยือน
AZ
56.5

10 นัดล่าสุด

Midtjylland
43.7

ประเภทที่ชนะ

11

AZ

2

เสมอ

2

Midtjylland

เรดาร์ประสิทธิภาพ

AZ
Midtjylland

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 4ส, 2พ

30%

3ช, 5ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.8

18 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+7

+7

+1

+1

คลีนชีต
50%

5 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
S. Mijnans (5 ประตู)
M. Erlić (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
54.7

ความยากของลีก: 79.4, คุณภาพคู่แข่ง: 65.5

42.6

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 55.5

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 5 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.92

จริง: 1.8 | ต่าง: -0.12

1.36

จริง: 1.3 | ต่าง: -0.06

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
56.5

พลังโจมตี: 62.8, พลังป้องกัน: 66.3, ฟอร์ม: 41.9

43.7

พลังโจมตี: 40.1, พลังป้องกัน: 55.6, ฟอร์ม: 27.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

8

0-15'

1

16-30'

1

31-45'

1
2

46-60'

4
5

61-75'

2
3

76-90+'

4
AZ
Midtjylland
AZ

รายละเอียดคะแนนพลัง

56.5

รวม

พลังโจมตี 62.8
พลังป้องกัน 66.3
ฟอร์ม 41.9
ความสม่ำเสมอ 56.8
Midtjylland

รายละเอียดคะแนนพลัง

43.7

รวม

พลังโจมตี 40.1
พลังป้องกัน 55.6
ฟอร์ม 27.8
ความสม่ำเสมอ 62.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

79.4 vs 58.0

คุณภาพคู่แข่ง

65.5 vs 55.5

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
AZ logo AZ
Feyenoord (72%)
Twente (76%)
Go Ahead (70%)
Shakhtar D (70%)
Heerenveen (67%)
Shakhtar D (75%)
Fortuna (56%)
Groningen (66%)
Midtjylland logo Midtjylland
Nordsjælland (60%)
Viborg (50%)
AGF (62%)
Sønderjyske (48%)
AGF (57%)
Brøndby (49%)
Sønderjyske (43%)
Viborg (55%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Feyenoord เยือน
1 - 1
72%
Twente เหย้า
2 - 2
76%
Go Ahead เยือน
0 - 0
70%
Shakhtar D เหย้า
2 - 2
70%
Heerenveen เหย้า
3 - 0
67%
Shakhtar D เยือน
0 - 3
75%
Fortuna เหย้า
2 - 0
56%
Groningen เยือน
0 - 3
66%
Sparta Prague เยือน
4 - 0
67%
Heracles เหย้า
4 - 0
36%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Nordsjælland เยือน
0 - 0
60%
Viborg เหย้า
3 - 3
50%
AGF เยือน
0 - 0
62%
Sønderjyske เยือน
2 - 1
48%
AGF เหย้า
2 - 1
57%
Brøndby เยือน
2 - 1
49%
Sønderjyske เหย้า
2 - 2
43%
Viborg เยือน
1 - 1
55%
Nottm Forest เหย้า
1 - 2
76%
Nordsjælland เหย้า
0 - 1
55%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

AZ has faced significantly tougher opposition (SoS: 54.7) compared to Midtjylland (SoS: 42.6). This means AZ's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

AZ holds the attacking edge with 1.8 goals per match versus Midtjylland's 1.3, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with AZ conceding 1.1 and Midtjylland conceding 1.2 per match.

AZ has struggled against elite opposition, winning only 0 of 5 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

AZ has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 12.8 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

AZ

AZ

VS
Midtjylland

Midtjylland

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม