ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Basel vs Antalyaspor

Basel vs Antalyaspor สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Basel กับ Antalyaspor: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Basel Basel ทีมเหย้า
Antalyaspor Antalyaspor ทีมเยือน
Basel
46.7

10 นัดล่าสุด

Antalyaspor
33.5

ประเภทที่ชนะ

10

Basel

3

เสมอ

2

Antalyaspor

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Basel
Antalyaspor

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
50%

5ช, 1ส, 4พ

10%

1ช, 3ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.5

15 / 10 นัด

1.0

10 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.7

17 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-2

-2

-9

-9

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
B. Traoré (3 ประตู)
S. van de Streek (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 7
อัตราชนะในบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
50.2

ความยากของลีก: 49.0, คุณภาพคู่แข่ง: 51.0

50.5

ความยากของลีก: 72.0, คุณภาพคู่แข่ง: 62.0

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.35

จริง: 1.5 | ต่าง: +0.15

1.08

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.08

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
46.7

พลังโจมตี: 50.1, พลังป้องกัน: 43.4, ฟอร์ม: 50.1

33.5

พลังโจมตี: 33.5, พลังป้องกัน: 36.9, ฟอร์ม: 10.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

16-30'

1
4

31-45'

1
3

46-60'

3
3

61-75'

2
3

76-90+'

3
Basel
Antalyaspor
Basel

รายละเอียดคะแนนพลัง

46.7

รวม

พลังโจมตี 50.1
พลังป้องกัน 43.4
ฟอร์ม 50.1
ความสม่ำเสมอ 38.8
Antalyaspor

รายละเอียดคะแนนพลัง

33.5

รวม

พลังโจมตี 33.5
พลังป้องกัน 36.9
ฟอร์ม 10.0
ความสม่ำเสมอ 74.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

49.0 vs 72.0

คุณภาพคู่แข่ง

51.0 vs 62.0

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Basel logo Basel
Young Boys (60%)
Thun (48%)
Sion (66%)
Thun (53%)
Young Boys (50%)
Winterthur (42%)
Servette (61%)
St.Gallen (60%)
Antalyaspor logo Antalyaspor
Galatasaray (69%)
Alanyaspor (56%)
Göztepe (64%)
Konyaspor (61%)
Beşiktaş (65%)
Eyüp (53%)
Başakşehir (71%)
Gaziantep (49%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Young Boys เยือน
0 - 3
60%
Thun เหย้า
3 - 1
48%
Sion เหย้า
0 - 2
66%
Thun เยือน
1 - 3
53%
Young Boys เหย้า
3 - 3
50%
Winterthur เยือน
2 - 0
42%
Servette เหย้า
3 - 1
61%
St.Gallen เยือน
0 - 3
60%
GC Zürich เหย้า
1 - 0
27%
Lausanne เยือน
2 - 1
43%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Galatasaray เยือน
2 - 4
69%
Alanyaspor เหย้า
0 - 0
56%
Göztepe เยือน
0 - 2
64%
Konyaspor เหย้า
0 - 2
61%
Beşiktaş เยือน
2 - 4
65%
Eyüp เหย้า
3 - 0
53%
Başakşehir เยือน
0 - 0
71%
Gaziantep เหย้า
1 - 4
49%
Rize เยือน
0 - 1
64%
Fenerbahçe เหย้า
2 - 2
68%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 50.2 vs 50.5), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Basel holds the attacking edge with 1.5 goals per match versus Antalyaspor's 1.0, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with Basel conceding 1.7 and Antalyaspor conceding 1.9 per match.

Basel has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 3.0 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Basel has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 13.2 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Basel

Basel

VS
Antalyaspor

Antalyaspor

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม