ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Benfica vs Union Berlin

Benfica vs Union Berlin สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Benfica กับ Union Berlin: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Benfica Benfica ทีมเหย้า
Union Berlin Union Berlin ทีมเยือน
Benfica
75.2

10 นัดล่าสุด

Union Berlin
38.8

ประเภทที่ชนะ

12

Benfica

2

เสมอ

1

Union Berlin

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Benfica
Union Berlin

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
60%

6ช, 4ส, 0พ

20%

2ช, 2ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
2.2

22 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.1

11 / 10 นัด

2.1

21 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+11

+11

-10

-10

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
80%

8 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
80%

8 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
A. Schjelderup (5 ประตู)
O. Burke (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 13
ครึ่งแรก: 2 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

0%

0ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

33%

2ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
65.6

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 61.3

72.2

ความยากของลีก: 91.0, คุณภาพคู่แข่ง: 66.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
50%

1ช / 2 นัด

50%

2ช / 4 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
2.52

จริง: 2.2 | ต่าง: -0.32

1.55

จริง: 1.1 | ต่าง: -0.45

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
75.2

พลังโจมตี: 84.8, พลังป้องกัน: 73.2, ฟอร์ม: 69.4

38.8

พลังโจมตี: 44.8, พลังป้องกัน: 36.7, ฟอร์ม: 24.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

5

0-15'

3

16-30'

1
1

31-45'

1
3

46-60'

1
4

61-75'

2
6

76-90+'

6
Benfica
Union Berlin
Benfica

รายละเอียดคะแนนพลัง

75.2

รวม

พลังโจมตี 84.8
พลังป้องกัน 73.2
ฟอร์ม 69.4
ความสม่ำเสมอ 71.2
Union Berlin

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.8

รวม

พลังโจมตี 44.8
พลังป้องกัน 36.7
ฟอร์ม 24.4
ความสม่ำเสมอ 59.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

79.0 vs 91.0

คุณภาพคู่แข่ง

61.3 vs 66.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

50% vs 50%
Benfica logo Benfica
Braga (64%)
Famalicão (74%)
Moreirense (50%)
Sporting (75%)
Nacional (52%)
Casa Pia (53%)
Vitória SC (54%)
Arouca (62%)
Union Berlin logo Union Berlin
Mainz 05 (70%)
Köln (57%)
Leipzig (84%)
Wolfsburg (50%)
Heidenheim (67%)
St. Pauli (50%)
Bayern Munich (86%)
Freiburg (72%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Braga เหย้า
2 - 2
64%
Famalicão เยือน
2 - 2
74%
Moreirense เหย้า
4 - 1
50%
Sporting เยือน
2 - 1
75%
Nacional เหย้า
2 - 0
52%
Casa Pia เยือน
1 - 1
53%
Vitória SC เหย้า
3 - 0
54%
Arouca เยือน
2 - 1
62%
Porto เหย้า
2 - 2
69%
Gil Vicente เยือน
2 - 1
60%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Mainz 05 เยือน
3 - 1
70%
Köln เหย้า
2 - 2
57%
Leipzig เยือน
1 - 3
84%
Wolfsburg เหย้า
1 - 2
50%
Heidenheim เยือน
1 - 3
67%
St. Pauli เหย้า
1 - 1
50%
Bayern Munich เยือน
0 - 4
86%
Freiburg เยือน
1 - 0
72%
Bremen เหย้า
1 - 4
62%
M'gladbach เยือน
0 - 1
68%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 65.6 vs 72.2), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Benfica's attack is on another level, averaging 2.2 goals per match with A. Schjelderup leading the charge with 5 goals. Union Berlin manages just 1.1 per match.

Defensively, Benfica is far superior, conceding just 1.1 goals per match with 2 clean sheets, while Union Berlin leaks 2.1 per match.

Union Berlin has proven their mettle against elite opponents, winning 2 of 4 matches against top-tier teams. This is a crucial indicator of their ability to perform under pressure.

Benfica is a strong road team with a 60% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 3.2 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Based on our comprehensive analysis including opponent quality adjustment, Benfica is the clear and decisive favorite. Their superiority across attack (84.8), defense (73.2), and form (69.4) leaves little room for doubt. Union Berlin will need an exceptional performance to compete.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Benfica

Benfica

VS
Union Berlin

Union Berlin

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม