ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Celta Vigo vs Aris

Celta Vigo vs Aris สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Celta Vigo กับ Aris: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Celta Vigo Celta Vigo ทีมเหย้า
Aris Aris ทีมเยือน
Celta Vigo
41.2

10 นัดล่าสุด

Aris
46.8

ประเภทที่ชนะ

7

Celta Vigo

3

เสมอ

5

Aris

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Celta Vigo
Aris

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 0ส, 7พ

30%

3ช, 5ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.4

14 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
2.2

22 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-8

-8

+1

+1

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
80%

8 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Ferran Jutglà (4 ประตู)
B. Garré (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 8
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
67.1

ความยากของลีก: 91.4, คุณภาพคู่แข่ง: 69.5

51.4

ความยากของลีก: 56.0, คุณภาพคู่แข่ง: 48.3

สถิติพบทีมชั้นนำ
25%

1ช / 4 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.77

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.37

1.32

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.12

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
41.2

พลังโจมตี: 54.6, พลังป้องกัน: 31.2, ฟอร์ม: 35.1

46.8

พลังโจมตี: 40.6, พลังป้องกัน: 64.2, ฟอร์ม: 30.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1
3

16-30'

3
1

31-45'

3
3

46-60'

1
2

61-75'

1
3

76-90+'

3
Celta Vigo
Aris
Celta Vigo

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.2

รวม

พลังโจมตี 54.6
พลังป้องกัน 31.2
ฟอร์ม 35.1
ความสม่ำเสมอ 43.3
Aris

รายละเอียดคะแนนพลัง

46.8

รวม

พลังโจมตี 40.6
พลังป้องกัน 64.2
ฟอร์ม 30.4
ความสม่ำเสมอ 62.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

91.4 vs 56.0

คุณภาพคู่แข่ง

69.5 vs 48.3

สถิติพบทีมชั้นนำ

25% vs 0%
Celta Vigo logo Celta Vigo
Levante (71%)
Atlético (66%)
Elche (63%)
Villarreal (78%)
Barcelona (91%)
Freiburg (64%)
Oviedo (61%)
Freiburg (69%)
Aris logo Aris
OFI (44%)
OFI (49%)
Volos (39%)
Levadiakos (49%)
OFI (44%)
Panserraikos (54%)
Atromitos (54%)
Panathinaikos (57%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Levante เหย้า
2 - 3
71%
Atlético เยือน
1 - 0
66%
Elche เหย้า
3 - 1
63%
Villarreal เยือน
1 - 2
78%
Barcelona เยือน
0 - 1
91%
Freiburg เหย้า
1 - 3
64%
Oviedo เหย้า
0 - 3
61%
Freiburg เยือน
0 - 3
69%
Valencia เยือน
3 - 2
72%
Alavés เหย้า
3 - 4
60%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
OFI เหย้า
3 - 1
44%
OFI เยือน
2 - 0
49%
Volos เหย้า
3 - 2
39%
Levadiakos เยือน
1 - 1
49%
OFI เหย้า
0 - 2
44%
Panserraikos เยือน
0 - 0
54%
Atromitos เหย้า
0 - 0
54%
Panathinaikos เยือน
1 - 3
57%
Kifisia เหย้า
1 - 1
49%
Volos เยือน
1 - 1
44%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Celta Vigo has faced significantly tougher opposition (SoS: 67.1) compared to Aris (SoS: 51.4). This means Celta Vigo's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Celta Vigo averaging 1.4 and Aris averaging 1.2 goals per match.

Defensively, Aris is far superior, conceding just 1.1 goals per match with 3 clean sheets, while Celta Vigo leaks 2.2 per match.

Celta Vigo has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Aris has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 3.0 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Aris has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 5.6 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Celta Vigo

Celta Vigo

VS
Aris

Aris

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม