ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Dender vs NEC

Dender vs NEC สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Dender กับ NEC: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Dender Dender ทีมเหย้า
NEC NEC ทีมเยือน
Dender
33.6

10 นัดล่าสุด

NEC
56.6

ประเภทที่ชนะ

1

Dender

3

เสมอ

11

NEC

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Dender
NEC

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
20%

2ช, 2ส, 6พ

30%

3ช, 5ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.0

10 / 10 นัด

1.7

17 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.8

18 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-8

-8

+4

+4

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ดาวซัลโว
D. Hrnčár (2 ประตู)
B. Linssen (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 3
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 10
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
44.9

ความยากของลีก: 62.4, คุณภาพคู่แข่ง: 57.1

67.5

ความยากของลีก: 80.0, คุณภาพคู่แข่ง: 65.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

50%

1ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.01

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.01

2.04

จริง: 1.7 | ต่าง: -0.34

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
33.6

พลังโจมตี: 31.6, พลังป้องกัน: 38.0, ฟอร์ม: 19.0

56.6

พลังโจมตี: 66.6, พลังป้องกัน: 66.6, ฟอร์ม: 35.2

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

2

16-30'

4
3

31-45'

3
2

46-60'

3
1

61-75'

3
1

76-90+'

4
Dender
NEC
Dender

รายละเอียดคะแนนพลัง

33.6

รวม

พลังโจมตี 31.6
พลังป้องกัน 38.0
ฟอร์ม 19.0
ความสม่ำเสมอ 59.2
NEC

รายละเอียดคะแนนพลัง

56.6

รวม

พลังโจมตี 66.6
พลังป้องกัน 66.6
ฟอร์ม 35.2
ความสม่ำเสมอ 62.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

62.4 vs 80.0

คุณภาพคู่แข่ง

57.1 vs 65.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 50%
Dender logo Dender
ZW (59%)
La Louvière (38%)
Cercle Brugge (51%)
Cercle Brugge (46%)
ZW (65%)
La Louvière (54%)
Gent (58%)
R. Union SG (80%)
NEC logo NEC
Groningen (66%)
Telstar (64%)
Twente (81%)
Feyenoord (67%)
Excelsior (60%)
Heerenveen (67%)
PSV (80%)
Volendam (49%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
ZW เยือน
1 - 2
59%
La Louvière เหย้า
2 - 1
38%
Cercle Brugge เยือน
1 - 2
51%
Cercle Brugge เหย้า
1 - 4
46%
ZW เหย้า
1 - 2
65%
La Louvière เยือน
1 - 0
54%
Gent เหย้า
1 - 3
58%
R. Union SG เยือน
0 - 2
80%
Charleroi เหย้า
2 - 2
57%
Cercle Brugge เยือน
0 - 0
63%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Groningen เยือน
1 - 2
66%
Telstar เหย้า
1 - 1
64%
Twente เยือน
1 - 1
81%
Feyenoord เหย้า
1 - 1
67%
Excelsior เยือน
2 - 0
60%
Heerenveen เหย้า
2 - 2
67%
PSV เยือน
3 - 2
80%
Volendam เหย้า
3 - 0
49%
Fortuna เหย้า
2 - 3
56%
Ajax เยือน
1 - 1
67%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

NEC has faced significantly tougher opposition (SoS: 67.5) compared to Dender (SoS: 44.9). This means NEC's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

NEC holds the attacking edge with 1.7 goals per match versus Dender's 1.0, though the gap is not insurmountable.

NEC has the defensive edge, conceding 1.3 per match compared to Dender's 1.8.

Based on the combined statistics, expect 2.9 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

NEC emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (56.6 vs 33.6) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Dender

Dender

VS
NEC

NEC

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม