ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Dukla vs Jablonec

Dukla vs Jablonec สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Dukla กับ Jablonec: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Dukla Dukla ทีมเหย้า
Jablonec Jablonec ทีมเยือน
Dukla
42.2

10 นัดล่าสุด

Jablonec
40.7

ประเภทที่ชนะ

5

Dukla

5

เสมอ

5

Jablonec

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Dukla
Jablonec

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 2ส, 5พ

30%

3ช, 1ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.9

9 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-3

-3

-4

-4

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
K. Milla (2 ประตู)
S. Nebyla (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 3
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 7
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
55.6

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 54.0

53.6

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 50.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.03

จริง: 0.9 | ต่าง: -0.13

1.17

จริง: 1.2 | ต่าง: +0.03

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
42.2

พลังโจมตี: 31.7, พลังป้องกัน: 63.4, ฟอร์ม: 31.7

40.7

พลังโจมตี: 41.4, พลังป้องกัน: 48.3, ฟอร์ม: 31.1

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1
2

16-30'

2
2

31-45'

2
1

46-60'

3
1

61-75'

1
1

76-90+'

3
Dukla
Jablonec
Dukla

รายละเอียดคะแนนพลัง

42.2

รวม

พลังโจมตี 31.7
พลังป้องกัน 63.4
ฟอร์ม 31.7
ความสม่ำเสมอ 49.3
Jablonec

รายละเอียดคะแนนพลัง

40.7

รวม

พลังโจมตี 41.4
พลังป้องกัน 48.3
ฟอร์ม 31.1
ความสม่ำเสมอ 46.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

58.0 vs 58.0

คุณภาพคู่แข่ง

54.0 vs 50.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Dukla logo Dukla
Ml. Boleslav (66%)
Slovácko (45%)
Zlín (46%)
Slovácko (50%)
Karviná (43%)
Ml. Boleslav (66%)
Pardubice (57%)
Jablonec (44%)
Jablonec logo Jablonec
Hradec Kr. (59%)
Sparta Prague (59%)
Liberec (43%)
Sparta Prague (59%)
Ostrava (34%)
Zlín (46%)
Dukla (51%)
Olomouc (46%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Ml. Boleslav เยือน
2 - 1
66%
Slovácko เหย้า
0 - 1
45%
Zlín เยือน
1 - 2
46%
Slovácko เยือน
2 - 1
50%
Karviná เหย้า
1 - 2
43%
Ml. Boleslav เยือน
1 - 1
66%
Pardubice เหย้า
0 - 2
57%
Jablonec เหย้า
2 - 0
44%
Teplice เยือน
0 - 0
54%
Slavia Prague เหย้า
0 - 2
69%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Hradec Kr. เหย้า
1 - 1
59%
Sparta Prague เยือน
0 - 2
59%
Liberec เหย้า
1 - 2
43%
Sparta Prague เยือน
1 - 3
59%
Ostrava เหย้า
4 - 1
34%
Zlín เยือน
3 - 0
46%
Dukla เยือน
0 - 2
51%
Olomouc เหย้า
1 - 2
46%
Ml. Boleslav เยือน
0 - 3
66%
Karviná เหย้า
1 - 0
43%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 55.6 vs 53.6), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Dukla averaging 0.9 and Jablonec averaging 1.2 goals per match.

Dukla has the defensive edge, conceding 1.2 per match compared to Jablonec's 1.6.

Dukla has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Jablonec has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.5 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

In their recent Czech First League match (2026-03-14), Dukla prevailed 2-0 against Jablonec. This result provides valuable insight into how these teams match up against each other. Dukla secured this victory at home, where they tend to be strongest. However, the next encounter could present a different challenge if the venue changes. Jablonec will be eager to avenge this defeat. The desire for revenge can be a powerful motivator, and they may come into the next meeting with extra determination. Dukla will carry a psychological advantage from this recent victory. Knowing you've beaten your opponent recently provides a significant confidence boost.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Dukla

Dukla

VS
Jablonec

Jablonec

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม