ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Dynamo Kyiv vs Fenerbahçe

Dynamo Kyiv vs Fenerbahçe สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Dynamo Kyiv กับ Fenerbahçe: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv ทีมเหย้า
Fenerbahçe Fenerbahçe ทีมเยือน
Dynamo Kyiv
77.8

10 นัดล่าสุด

Fenerbahçe
69.6

ประเภทที่ชนะ

9

Dynamo Kyiv

4

เสมอ

2

Fenerbahçe

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Dynamo Kyiv
Fenerbahçe

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
60%

6ช, 1ส, 3พ

60%

6ช, 2ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
2.3

23 / 10 นัด

2.2

22 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+11

+11

+9

+9

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Ponomarenko (9 ประตู)
Talisca (6 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 14
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 17
อัตราชนะในบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

80%

4ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
77.3

ความยากของลีก: 98.0, คุณภาพคู่แข่ง: 73.1

64.1

ความยากของลีก: 72.0, คุณภาพคู่แข่ง: 58.8

สถิติพบทีมชั้นนำ
50%

4ช / 8 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
2.87

จริง: 2.3 | ต่าง: -0.57

2.42

จริง: 2.2 | ต่าง: -0.22

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
77.8

พลังโจมตี: 97.6, พลังป้องกัน: 76.4, ฟอร์ม: 76.4

69.6

พลังโจมตี: 83.7, พลังป้องกัน: 64.7, ฟอร์ม: 68.5

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

2
2

16-30'

1
3

31-45'

1
5

46-60'

5
7

61-75'

6
3

76-90+'

7
Dynamo Kyiv
Fenerbahçe
Dynamo Kyiv

รายละเอียดคะแนนพลัง

77.8

รวม

พลังโจมตี 97.6
พลังป้องกัน 76.4
ฟอร์ม 76.4
ความสม่ำเสมอ 43.3
Fenerbahçe

รายละเอียดคะแนนพลัง

69.6

รวม

พลังโจมตี 83.7
พลังป้องกัน 64.7
ฟอร์ม 68.5
ความสม่ำเสมอ 52.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

98.0 vs 72.0

คุณภาพคู่แข่ง

73.1 vs 58.8

สถิติพบทีมชั้นนำ

50% vs 0%
Dynamo Kyiv logo Dynamo Kyiv
LNZ Cherkasy (79%)
Shakhtar D (78%)
Kryvbas KR (76%)
Zorya (75%)
Metalist 1925 (79%)
Karpaty Lviv (81%)
Oleksandria (49%)
Obolon (58%)
Fenerbahçe logo Fenerbahçe
Konyaspor (66%)
Başakşehir (66%)
Galatasaray (69%)
Rize (59%)
Kayseri (49%)
Beşiktaş (60%)
Gaziantep (49%)
Fatih (60%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
LNZ Cherkasy เยือน
0 - 0
79%
Shakhtar D เหย้า
1 - 2
78%
Kryvbas KR เยือน
6 - 5
76%
Zorya เหย้า
3 - 1
75%
Metalist 1925 เยือน
0 - 1
79%
Karpaty Lviv เหย้า
0 - 1
81%
Oleksandria เยือน
5 - 0
49%
Obolon เหย้า
2 - 1
58%
Polissya เยือน
2 - 1
82%
Epitsentr เหย้า
4 - 0
74%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Konyaspor เยือน
3 - 0
66%
Başakşehir เหย้า
3 - 1
66%
Galatasaray เยือน
0 - 3
69%
Rize เหย้า
2 - 2
59%
Kayseri เยือน
4 - 0
49%
Beşiktaş เหย้า
1 - 0
60%
Gaziantep เหย้า
4 - 1
49%
Fatih เยือน
0 - 2
60%
Samsunspor เหย้า
3 - 2
62%
Antalyaspor เยือน
2 - 2
48%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Dynamo Kyiv has faced significantly tougher opposition (SoS: 77.3) compared to Fenerbahçe (SoS: 64.1). This means Dynamo Kyiv's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Dynamo Kyiv averaging 2.3 and Fenerbahçe averaging 2.2 goals per match.

Both defenses are comparable, with Dynamo Kyiv conceding 1.2 and Fenerbahçe conceding 1.3 per match.

Dynamo Kyiv has proven their mettle against elite opponents, winning 4 of 8 matches against top-tier teams. This is a crucial indicator of their ability to perform under pressure.

Fenerbahçe has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

The home advantage factor favors Fenerbahçe, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Dynamo Kyiv is a strong road team with a 60% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 3.5 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Dynamo Kyiv has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 8.2 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Dynamo Kyiv

Dynamo Kyiv

VS
Fenerbahçe

Fenerbahçe

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม