ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Elche vs Mechelen

Elche vs Mechelen สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Elche กับ Mechelen: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Elche Elche ทีมเหย้า
Mechelen Mechelen ทีมเยือน
Elche
45.7

10 นัดล่าสุด

Mechelen
26.6

ประเภทที่ชนะ

12

Elche

2

เสมอ

1

Mechelen

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Elche
Mechelen

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 1ส, 5พ

20%

2ช, 1ส, 7พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.3

13 / 10 นัด

0.8

8 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.7

17 / 10 นัด

2.4

24 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-4

-4

-16

-16

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
80%

8 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
André Silva (4 ประตู)
B. Boersma (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 8
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 4
อัตราชนะในบ้าน
75%

3ช / 4 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
17%

1ช / 6 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
61.0

ความยากของลีก: 93.0, คุณภาพคู่แข่ง: 68.1

44.7

ความยากของลีก: 59.5, คุณภาพคู่แข่ง: 59.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 4 นัด

0%

0ช / 3 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.62

จริง: 1.3 | ต่าง: -0.32

0.83

จริง: 0.8 | ต่าง: -0.03

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
45.7

พลังโจมตี: 48.1, พลังป้องกัน: 48.1, ฟอร์ม: 44.4

26.6

พลังโจมตี: 25.3, พลังป้องกัน: 18.9, ฟอร์ม: 18.9

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

1
2

16-30'

2
2

31-45'

46-60'

2
5

61-75'

1
3

76-90+'

2
Elche
Mechelen
Elche

รายละเอียดคะแนนพลัง

45.7

รวม

พลังโจมตี 48.1
พลังป้องกัน 48.1
ฟอร์ม 44.4
ความสม่ำเสมอ 39.7
Mechelen

รายละเอียดคะแนนพลัง

26.6

รวม

พลังโจมตี 25.3
พลังป้องกัน 18.9
ฟอร์ม 18.9
ความสม่ำเสมอ 57.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

93.0 vs 59.5

คุณภาพคู่แข่ง

68.1 vs 59.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Elche logo Elche
Betis (73%)
Alavés (60%)
Celta Vigo (59%)
Oviedo (66%)
Atlético (61%)
Valencia (67%)
Rayo (79%)
Mallorca (68%)
Mechelen logo Mechelen
R. Union SG (69%)
Gent (46%)
Sint-Truiden (44%)
Club Brugge (71%)
Anderlecht (35%)
R. Union SG (75%)
Gent (63%)
Club Brugge (83%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Betis เยือน
1 - 2
73%
Alavés เหย้า
1 - 1
60%
Celta Vigo เยือน
1 - 3
59%
Oviedo เยือน
2 - 1
66%
Atlético เหย้า
3 - 2
61%
Valencia เหย้า
1 - 0
67%
Rayo เยือน
0 - 1
79%
Mallorca เหย้า
2 - 1
68%
Real Madrid เยือน
1 - 4
70%
Villarreal เยือน
1 - 2
78%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
R. Union SG เยือน
0 - 3
69%
Gent เหย้า
1 - 0
46%
Sint-Truiden เหย้า
1 - 4
44%
Club Brugge เยือน
1 - 6
71%
Anderlecht เหย้า
1 - 2
35%
R. Union SG เหย้า
0 - 1
75%
Gent เยือน
1 - 1
63%
Club Brugge เยือน
1 - 4
83%
Anderlecht เหย้า
1 - 0
47%
Gent เยือน
1 - 3
63%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Elche has faced significantly tougher opposition (SoS: 61.0) compared to Mechelen (SoS: 44.7). This means Elche's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Elche holds the attacking edge with 1.3 goals per match versus Mechelen's 0.8, though the gap is not insurmountable.

Elche has the defensive edge, conceding 1.7 per match compared to Mechelen's 2.4.

Elche has struggled against elite opposition, winning only 0 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Mechelen has struggled against elite opposition, winning only 0 of 3 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

The home advantage factor favors Elche, who boasts a 75% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 3.1 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Elche emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (45.7 vs 26.6) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Elche

Elche

VS
Mechelen

Mechelen

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม