ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Estoril vs Fredericia

Estoril vs Fredericia สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Estoril กับ Fredericia: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Estoril Estoril ทีมเหย้า
Fredericia Fredericia ทีมเยือน
Estoril
34.5

10 นัดล่าสุด

Fredericia
38.8

ประเภทที่ชนะ

2

Estoril

3

เสมอ

10

Fredericia

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Estoril
Fredericia

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
10%

1ช, 3ส, 6พ

20%

2ช, 4ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.7

7 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.5

15 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-8

-8

-6

-6

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

0%

0 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Y. Begraoui (3 ประตู)
F. Etim (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 3
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
0%

0ช / 4 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
17%

1ช / 6 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
53.6

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 62.9

53.6

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 52.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.77

จริง: 0.7 | ต่าง: -0.07

1.38

จริง: 1.3 | ต่าง: -0.08

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
34.5

พลังโจมตี: 24.2, พลังป้องกัน: 51.8, ฟอร์ม: 10.4

38.8

พลังโจมตี: 44.9, พลังป้องกัน: 38.0, ฟอร์ม: 20.7

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

2
1

16-30'

3
1

31-45'

2
1

46-60'

2

61-75'

1
2

76-90+'

3
Estoril
Fredericia
Estoril

รายละเอียดคะแนนพลัง

34.5

รวม

พลังโจมตี 24.2
พลังป้องกัน 51.8
ฟอร์ม 10.4
ความสม่ำเสมอ 74.8
Fredericia

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.8

รวม

พลังโจมตี 44.9
พลังป้องกัน 38.0
ฟอร์ม 20.7
ความสม่ำเสมอ 64.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

79.0 vs 55.0

คุณภาพคู่แข่ง

62.9 vs 52.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Estoril logo Estoril
Alverca (64%)
Braga (69%)
Famalicão (69%)
Moreirense (55%)
Porto (69%)
Arouca (62%)
Rio Ave (61%)
Nacional (57%)
Fredericia logo Fredericia
Vejle (44%)
Copenhagen (63%)
OB (50%)
Randers (52%)
Silkeborg (57%)
Vejle (39%)
OB (55%)
Copenhagen (68%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Alverca เยือน
1 - 1
64%
Braga เยือน
1 - 1
69%
Famalicão เหย้า
0 - 1
69%
Moreirense เยือน
0 - 1
55%
Porto เหย้า
1 - 3
69%
Arouca เยือน
2 - 3
62%
Rio Ave เหย้า
1 - 2
61%
Nacional เยือน
1 - 0
57%
Casa Pia เหย้า
0 - 0
48%
Sporting เยือน
0 - 3
75%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Vejle เยือน
0 - 2
44%
Copenhagen เหย้า
3 - 3
63%
OB เหย้า
0 - 2
50%
Randers เยือน
2 - 2
52%
Silkeborg เยือน
2 - 2
57%
Vejle เหย้า
2 - 2
39%
OB เยือน
0 - 1
55%
Copenhagen เยือน
2 - 1
68%
Randers เหย้า
0 - 3
46%
Silkeborg เหย้า
2 - 1
52%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 53.6 vs 53.6), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Fredericia holds the attacking edge with 1.3 goals per match versus Estoril's 0.7, though the gap is not insurmountable.

Estoril has the defensive edge, conceding 1.5 per match compared to Fredericia's 1.9.

Fredericia has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Estoril

Estoril

VS
Fredericia

Fredericia

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม