ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Fenerbahçe vs Górnik

Fenerbahçe vs Górnik สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Fenerbahçe กับ Górnik: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Fenerbahçe Fenerbahçe ทีมเหย้า
Górnik Górnik ทีมเยือน
Fenerbahçe
69.6

10 นัดล่าสุด

Górnik
50.0

ประเภทที่ชนะ

11

Fenerbahçe

2

เสมอ

2

Górnik

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Fenerbahçe
Górnik

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
60%

6ช, 2ส, 2พ

40%

4ช, 3ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
2.2

22 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.3

13 / 10 นัด

0.9

9 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+9

+9

+2

+2

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
80%

8 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Talisca (6 ประตู)
R. Janicki (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 17
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 7
อัตราชนะในบ้าน
80%

4ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
64.1

ความยากของลีก: 72.0, คุณภาพคู่แข่ง: 58.8

54.8

ความยากของลีก: 57.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.4

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
2.42

จริง: 2.2 | ต่าง: -0.22

1.14

จริง: 1.1 | ต่าง: -0.04

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
69.6

พลังโจมตี: 83.7, พลังป้องกัน: 64.7, ฟอร์ม: 68.5

50.0

พลังโจมตี: 38.4, พลังป้องกัน: 73.4, ฟอร์ม: 41.9

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1
1

16-30'

1
1

31-45'

2
5

46-60'

6

61-75'

2
7

76-90+'

5
Fenerbahçe
Górnik
Fenerbahçe

รายละเอียดคะแนนพลัง

69.6

รวม

พลังโจมตี 83.7
พลังป้องกัน 64.7
ฟอร์ม 68.5
ความสม่ำเสมอ 52.0
Górnik

รายละเอียดคะแนนพลัง

50.0

รวม

พลังโจมตี 38.4
พลังป้องกัน 73.4
ฟอร์ม 41.9
ความสม่ำเสมอ 50.5

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

72.0 vs 57.0

คุณภาพคู่แข่ง

58.8 vs 53.4

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Fenerbahçe logo Fenerbahçe
Konyaspor (66%)
Başakşehir (66%)
Galatasaray (69%)
Rize (59%)
Kayseri (49%)
Beşiktaş (60%)
Gaziantep (49%)
Fatih (60%)
Górnik logo Górnik
Zagłębie (49%)
Jagiellonia (53%)
Kielce (43%)
Legia (64%)
Cracovia (40%)
Widzew (59%)
Raków (54%)
Motor (59%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Konyaspor เยือน
3 - 0
66%
Başakşehir เหย้า
3 - 1
66%
Galatasaray เยือน
0 - 3
69%
Rize เหย้า
2 - 2
59%
Kayseri เยือน
4 - 0
49%
Beşiktaş เหย้า
1 - 0
60%
Gaziantep เหย้า
4 - 1
49%
Fatih เยือน
0 - 2
60%
Samsunspor เหย้า
3 - 2
62%
Antalyaspor เยือน
2 - 2
48%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Zagłębie เหย้า
0 - 2
49%
Jagiellonia เยือน
2 - 1
53%
Kielce เหย้า
1 - 0
43%
Legia เยือน
1 - 1
64%
Cracovia เหย้า
3 - 0
40%
Widzew เยือน
0 - 0
59%
Raków เหย้า
3 - 1
54%
Motor เยือน
0 - 0
59%
GKS Katowice เยือน
1 - 3
64%
Pogoń เหย้า
0 - 1
49%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 64.1 vs 54.8), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Fenerbahçe's attack is on another level, averaging 2.2 goals per match with Talisca leading the charge with 6 goals. Górnik manages just 1.1 per match.

Górnik has the defensive edge, conceding 0.9 per match compared to Fenerbahçe's 1.3.

Fenerbahçe has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Górnik has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

The home advantage factor favors Fenerbahçe, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 2.8 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Fenerbahçe emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (69.6 vs 50.0) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Fenerbahçe

Fenerbahçe

VS
Górnik

Górnik

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม