ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Gaziantep vs Dukla

Gaziantep vs Dukla สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Gaziantep กับ Dukla: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Gaziantep Gaziantep ทีมเหย้า
Dukla Dukla ทีมเยือน
Gaziantep
38.7

10 นัดล่าสุด

Dukla
42.2

ประเภทที่ชนะ

6

Gaziantep

3

เสมอ

6

Dukla

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Gaziantep
Dukla

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
20%

2ช, 3ส, 5พ

30%

3ช, 2ส, 5พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

0.9

9 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-4

-4

-3

-3

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Bayo (5 ประตู)
K. Milla (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 3
อัตราชนะในบ้าน
25%

1ช / 4 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
17%

1ช / 6 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
49.4

ความยากของลีก: 72.0, คุณภาพคู่แข่ง: 58.9

55.6

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 54.0

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.09

จริง: 1.2 | ต่าง: +0.11

1.03

จริง: 0.9 | ต่าง: -0.13

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
38.7

พลังโจมตี: 39.8, พลังป้องกัน: 46.4, ฟอร์ม: 19.9

42.2

พลังโจมตี: 31.7, พลังป้องกัน: 63.4, ฟอร์ม: 31.7

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

0-15'

2
2

16-30'

2

31-45'

2
5

46-60'

1
2

61-75'

1
3

76-90+'

1
Gaziantep
Dukla
Gaziantep

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.7

รวม

พลังโจมตี 39.8
พลังป้องกัน 46.4
ฟอร์ม 19.9
ความสม่ำเสมอ 61.3
Dukla

รายละเอียดคะแนนพลัง

42.2

รวม

พลังโจมตี 31.7
พลังป้องกัน 63.4
ฟอร์ม 31.7
ความสม่ำเสมอ 49.3

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

72.0 vs 58.0

คุณภาพคู่แข่ง

58.9 vs 54.0

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Gaziantep logo Gaziantep
Göztepe (64%)
Beşiktaş (60%)
Eyüp (58%)
Kayseri (44%)
Rize (64%)
Alanyaspor (56%)
Fenerbahçe (73%)
Antalyaspor (48%)
Dukla logo Dukla
Ml. Boleslav (66%)
Slovácko (45%)
Zlín (46%)
Slovácko (50%)
Karviná (43%)
Ml. Boleslav (66%)
Pardubice (57%)
Jablonec (44%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Göztepe เยือน
1 - 2
64%
Beşiktaş เหย้า
0 - 2
60%
Eyüp เยือน
0 - 3
58%
Kayseri เหย้า
3 - 0
44%
Rize เยือน
1 - 2
64%
Alanyaspor เหย้า
1 - 1
56%
Fenerbahçe เยือน
1 - 4
73%
Antalyaspor เยือน
4 - 1
48%
Fatih เหย้า
1 - 1
55%
Samsunspor เยือน
0 - 0
67%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Ml. Boleslav เยือน
2 - 1
66%
Slovácko เหย้า
0 - 1
45%
Zlín เยือน
1 - 2
46%
Slovácko เยือน
2 - 1
50%
Karviná เหย้า
1 - 2
43%
Ml. Boleslav เยือน
1 - 1
66%
Pardubice เหย้า
0 - 2
57%
Jablonec เหย้า
2 - 0
44%
Teplice เยือน
0 - 0
54%
Slavia Prague เหย้า
0 - 2
69%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 49.4 vs 55.6), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Gaziantep averaging 1.2 and Dukla averaging 0.9 goals per match.

Dukla has the defensive edge, conceding 1.2 per match compared to Gaziantep's 1.6.

Dukla has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.4 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Gaziantep

Gaziantep

VS
Dukla

Dukla

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม