ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Getafe vs Alverca

Getafe vs Alverca สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Getafe กับ Alverca: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Getafe Getafe ทีมเหย้า
Alverca Alverca ทีมเยือน
Getafe
55.3

10 นัดล่าสุด

Alverca
44.7

ประเภทที่ชนะ

9

Getafe

1

เสมอ

5

Alverca

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Getafe
Alverca

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
50%

5ช, 1ส, 4พ

30%

3ช, 4ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.8

8 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
0.7

7 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+1

+1

-1

-1

คลีนชีต
50%

5 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
10%

1 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
10%

1 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Satriano (3 ประตู)
Figueiredo (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 1
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
50%

3ช / 6 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
67.4

ความยากของลีก: 93.0, คุณภาพคู่แข่ง: 68.3

52.5

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 59.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
25%

1ช / 4 นัด

0%

0ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.92

จริง: 0.8 | ต่าง: -0.12

1.42

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.22

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
55.3

พลังโจมตี: 31.3, พลังป้องกัน: 90.0, ฟอร์ม: 58.7

44.7

พลังโจมตี: 41.0, พลังป้องกัน: 58.1, ฟอร์ม: 30.7

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

3
2

16-30'

1
1

31-45'

3

46-60'

2

61-75'

3
1

76-90+'

3
Getafe
Alverca
Getafe

รายละเอียดคะแนนพลัง

55.3

รวม

พลังโจมตี 31.3
พลังป้องกัน 90.0
ฟอร์ม 58.7
ความสม่ำเสมอ 38.8
Alverca

รายละเอียดคะแนนพลัง

44.7

รวม

พลังโจมตี 41.0
พลังป้องกัน 58.1
ฟอร์ม 30.7
ความสม่ำเสมอ 57.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

93.0 vs 79.0

คุณภาพคู่แข่ง

68.3 vs 59.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

25% vs 0%
Getafe logo Getafe
Oviedo (66%)
Rayo (74%)
Barcelona (86%)
Real Sociedad (66%)
Levante (76%)
Athletic (55%)
Espanyol (55%)
Atlético (66%)
Alverca logo Alverca
Estoril (47%)
Porto (74%)
Arouca (57%)
Nacional (57%)
Casa Pia (48%)
Rio Ave (66%)
Sporting (70%)
Gil Vicente (60%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Oviedo เยือน
0 - 0
66%
Rayo เหย้า
0 - 2
74%
Barcelona เหย้า
0 - 2
86%
Real Sociedad เยือน
1 - 0
66%
Levante เยือน
0 - 1
76%
Athletic เหย้า
2 - 0
55%
Espanyol เยือน
2 - 1
55%
Atlético เยือน
0 - 1
66%
Betis เหย้า
2 - 0
69%
Real Madrid เยือน
1 - 0
70%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Estoril เหย้า
1 - 1
47%
Porto เยือน
0 - 1
74%
Arouca เหย้า
2 - 1
57%
Nacional เยือน
0 - 1
57%
Casa Pia เหย้า
3 - 1
48%
Rio Ave เยือน
2 - 1
66%
Sporting เหย้า
1 - 4
70%
Gil Vicente เยือน
2 - 2
60%
AVS เหย้า
0 - 0
59%
Vitória SC เยือน
1 - 1
59%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Getafe has faced significantly tougher opposition (SoS: 67.4) compared to Alverca (SoS: 52.5). This means Getafe's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Alverca holds the attacking edge with 1.2 goals per match versus Getafe's 0.8, though the gap is not insurmountable.

Getafe has the defensive edge, conceding 0.7 per match compared to Alverca's 1.3.

Getafe has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.0 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Getafe has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 10.6 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Getafe

Getafe

VS
Alverca

Alverca

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม