ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Getafe vs Elche

Getafe vs Elche สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Getafe กับ Elche: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Getafe Getafe ทีมเหย้า
Elche Elche ทีมเยือน
Getafe
55.3

10 นัดล่าสุด

Elche
45.7

ประเภทที่ชนะ

8

Getafe

1

เสมอ

6

Elche

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Getafe
Elche

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
50%

5ช, 1ส, 4พ

40%

4ช, 1ส, 5พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.8

8 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
0.7

7 / 10 นัด

1.7

17 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+1

+1

-4

-4

คลีนชีต
50%

5 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
10%

1 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
10%

1 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Satriano (3 ประตู)
André Silva (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 1
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

75%

3ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
50%

3ช / 6 นัด

17%

1ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
67.3

ความยากของลีก: 93.0, คุณภาพคู่แข่ง: 68.2

61.0

ความยากของลีก: 93.0, คุณภาพคู่แข่ง: 68.1

สถิติพบทีมชั้นนำ
25%

1ช / 4 นัด

0%

0ช / 4 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.92

จริง: 0.8 | ต่าง: -0.12

1.62

จริง: 1.3 | ต่าง: -0.32

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
55.3

พลังโจมตี: 31.3, พลังป้องกัน: 89.9, ฟอร์ม: 58.7

45.7

พลังโจมตี: 48.1, พลังป้องกัน: 48.1, ฟอร์ม: 44.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

1
2

16-30'

2
1

31-45'

2
3

46-60'

61-75'

5
1

76-90+'

3
Getafe
Elche
Getafe

รายละเอียดคะแนนพลัง

55.3

รวม

พลังโจมตี 31.3
พลังป้องกัน 89.9
ฟอร์ม 58.7
ความสม่ำเสมอ 38.8
Elche

รายละเอียดคะแนนพลัง

45.7

รวม

พลังโจมตี 48.1
พลังป้องกัน 48.1
ฟอร์ม 44.4
ความสม่ำเสมอ 39.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

93.0 vs 93.0

คุณภาพคู่แข่ง

68.2 vs 68.1

สถิติพบทีมชั้นนำ

25% vs 0%
Getafe logo Getafe
Oviedo (66%)
Rayo (74%)
Barcelona (86%)
Real Sociedad (66%)
Levante (76%)
Athletic (55%)
Espanyol (55%)
Atlético (66%)
Elche logo Elche
Betis (73%)
Alavés (60%)
Celta Vigo (59%)
Oviedo (66%)
Atlético (61%)
Valencia (67%)
Rayo (79%)
Mallorca (68%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Oviedo เยือน
0 - 0
66%
Rayo เหย้า
0 - 2
74%
Barcelona เหย้า
0 - 2
86%
Real Sociedad เยือน
1 - 0
66%
Levante เยือน
0 - 1
76%
Athletic เหย้า
2 - 0
55%
Espanyol เยือน
2 - 1
55%
Atlético เยือน
0 - 1
66%
Betis เหย้า
2 - 0
68%
Real Madrid เยือน
1 - 0
70%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Betis เยือน
1 - 2
73%
Alavés เหย้า
1 - 1
60%
Celta Vigo เยือน
1 - 3
59%
Oviedo เยือน
2 - 1
66%
Atlético เหย้า
3 - 2
61%
Valencia เหย้า
1 - 0
67%
Rayo เยือน
0 - 1
79%
Mallorca เหย้า
2 - 1
68%
Real Madrid เยือน
1 - 4
70%
Villarreal เยือน
1 - 2
78%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 67.3 vs 61.0), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Elche holds the attacking edge with 1.3 goals per match versus Getafe's 0.8, though the gap is not insurmountable.

Defensively, Getafe is far superior, conceding just 0.7 goals per match with 5 clean sheets, while Elche leaks 1.7 per match.

Getafe has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Elche has struggled against elite opposition, winning only 0 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

The home advantage factor favors Elche, who boasts a 75% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 2.2 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Getafe has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 9.6 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Getafe

Getafe

VS
Elche

Elche

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม