ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Gorica vs Widzew

Gorica vs Widzew สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Gorica กับ Widzew: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Gorica Gorica ทีมเหย้า
Widzew Widzew ทีมเยือน
Gorica
38.9

10 นัดล่าสุด

Widzew
50.8

ประเภทที่ชนะ

3

Gorica

4

เสมอ

8

Widzew

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Gorica
Widzew

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 3ส, 4พ

40%

4ช, 3ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.0

10 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.0

10 / 10 นัด

0.7

7 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+1

+1

+3

+3

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
40%

4 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
B. Bogojević (3 ประตู)
S. Bergier (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

80%

4ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
34.4

ความยากของลีก: 45.0, คุณภาพคู่แข่ง: 46.9

55.0

ความยากของลีก: 57.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.95

จริง: 1.1 | ต่าง: +0.15

1.13

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.13

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
38.9

พลังโจมตี: 30.9, พลังป้องกัน: 56.3, ฟอร์ม: 25.3

50.8

พลังโจมตี: 35.0, พลังป้องกัน: 80.5, ฟอร์ม: 42.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

2
1

16-30'

1
2

31-45'

2
1

46-60'

3
2

61-75'

2

76-90+'

2
Gorica
Widzew
Gorica

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.9

รวม

พลังโจมตี 30.9
พลังป้องกัน 56.3
ฟอร์ม 25.3
ความสม่ำเสมอ 53.2
Widzew

รายละเอียดคะแนนพลัง

50.8

รวม

พลังโจมตี 35.0
พลังป้องกัน 80.5
ฟอร์ม 42.0
ความสม่ำเสมอ 50.5

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

45.0 vs 57.0

คุณภาพคู่แข่ง

46.9 vs 53.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Gorica logo Gorica
Slaven (40%)
Dinamo Zagreb (71%)
Istra (40%)
Vukovar (37%)
Lokomotiva (44%)
Hajduk (58%)
Varaždin (54%)
Rijeka (44%)
Widzew logo Widzew
Lechia (46%)
Legia (64%)
Motor (54%)
Radomiak (58%)
Nieciecza (36%)
Raków (59%)
Górnik (53%)
Arka (49%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Slaven เยือน
0 - 1
40%
Dinamo Zagreb เหย้า
1 - 2
71%
Istra เหย้า
1 - 0
40%
Vukovar เยือน
2 - 1
37%
Lokomotiva เหย้า
0 - 2
44%
Hajduk เยือน
0 - 1
58%
Varaždin เยือน
1 - 1
54%
Rijeka เหย้า
4 - 0
44%
Osijek เยือน
0 - 0
46%
Slaven เหย้า
2 - 2
35%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Lechia เหย้า
3 - 1
46%
Legia เยือน
0 - 1
64%
Motor เหย้า
2 - 0
54%
Radomiak เยือน
1 - 2
58%
Nieciecza เหย้า
1 - 0
36%
Raków เยือน
1 - 1
59%
Górnik เหย้า
0 - 0
53%
Arka เยือน
0 - 0
49%
Lech เหย้า
2 - 1
64%
Pogoń เยือน
0 - 1
54%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Widzew has faced significantly tougher opposition (SoS: 55.0) compared to Gorica (SoS: 34.4). This means Widzew's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Gorica averaging 1.1 and Widzew averaging 1.0 goals per match.

Widzew has the defensive edge, conceding 0.7 per match compared to Gorica's 1.0.

Widzew has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

The home advantage factor favors Widzew, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 1.9 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Widzew has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 11.9 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Gorica

Gorica

VS
Widzew

Widzew

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม