ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Başakşehir vs Arsenal

Başakşehir vs Arsenal สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Başakşehir กับ Arsenal: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Başakşehir Başakşehir ทีมเหย้า
Arsenal Arsenal ทีมเยือน
Başakşehir
57.0

10 นัดล่าสุด

Arsenal
61.8

ประเภทที่ชนะ

5

Başakşehir

4

เสมอ

6

Arsenal

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Başakşehir
Arsenal

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
50%

5ช, 3ส, 2พ

50%

5ช, 2ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
0.8

8 / 10 นัด

0.7

7 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+8

+8

+4

+4

คลีนชีต
60%

6 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
E. Shomurodov (5 ประตู)
V. Gyökeres (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 3
อัตราชนะในบ้าน
83%

5ช / 6 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 4 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
49.4

ความยากของลีก: 72.0, คุณภาพคู่แข่ง: 58.9

71.7

ความยากของลีก: 92.3, คุณภาพคู่แข่ง: 70.8

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 2 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.91

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.31

1.42

จริง: 1.1 | ต่าง: -0.32

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
57.0

พลังโจมตี: 53.0, พลังป้องกัน: 72.9, ฟอร์ม: 49.7

61.8

พลังโจมตี: 44.6, พลังป้องกัน: 93.3, ฟอร์ม: 60.9

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

4

0-15'

2
1

16-30'

1
4

31-45'

4
1

46-60'

1
2

61-75'

1
4

76-90+'

2
Başakşehir
Arsenal
Başakşehir

รายละเอียดคะแนนพลัง

57.0

รวม

พลังโจมตี 53.0
พลังป้องกัน 72.9
ฟอร์ม 49.7
ความสม่ำเสมอ 53.2
Arsenal

รายละเอียดคะแนนพลัง

61.8

รวม

พลังโจมตี 44.6
พลังป้องกัน 93.3
ฟอร์ม 60.9
ความสม่ำเสมอ 45.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

72.0 vs 92.3

คุณภาพคู่แข่ง

58.9 vs 70.8

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 40%
Başakşehir logo Başakşehir
Samsunspor (62%)
Fenerbahçe (73%)
Kasımpaşa (52%)
Trabzonspor (74%)
Gençlerbirliği (45%)
Kocaelispor (51%)
Antalyaspor (43%)
Galatasaray (69%)
Arsenal logo Arsenal
West Ham (72%)
Atlético (62%)
Fulham (61%)
Atlético (67%)
Newcastle (56%)
Man City (89%)
Sporting (77%)
Bournemouth (77%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Samsunspor เหย้า
3 - 0
62%
Fenerbahçe เยือน
1 - 3
73%
Kasımpaşa เหย้า
4 - 0
52%
Trabzonspor เยือน
1 - 1
74%
Gençlerbirliği เหย้า
3 - 0
45%
Kocaelispor เยือน
0 - 0
51%
Antalyaspor เหย้า
0 - 0
43%
Galatasaray เยือน
0 - 3
69%
Göztepe เหย้า
2 - 1
59%
Konyaspor เหย้า
2 - 0
61%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
West Ham เยือน
1 - 0
72%
Atlético เหย้า
1 - 0
62%
Fulham เหย้า
3 - 0
61%
Atlético เยือน
1 - 1
67%
Newcastle เหย้า
1 - 0
56%
Man City เยือน
1 - 2
89%
Sporting เหย้า
0 - 0
77%
Bournemouth เหย้า
1 - 2
77%
Sporting เยือน
1 - 0
82%
Southampton เยือน
1 - 2
65%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Arsenal has faced significantly tougher opposition (SoS: 71.7) compared to Başakşehir (SoS: 49.4). This means Arsenal's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Başakşehir holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus Arsenal's 1.1, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with Başakşehir conceding 0.8 and Arsenal conceding 0.7 per match.

Arsenal has struggled against elite opposition, winning only 2 of 5 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

The home advantage factor favors Başakşehir, who boasts a 83% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 2.1 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being unlikely.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Başakşehir

Başakşehir

VS
Arsenal

Arsenal

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม