ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Istra vs Slaven

Istra vs Slaven สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Istra กับ Slaven: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Istra Istra ทีมเหย้า
Slaven Slaven ทีมเยือน
Istra
35.8

10 นัดล่าสุด

Slaven
31.9

ประเภทที่ชนะ

7

Istra

3

เสมอ

5

Slaven

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Istra
Slaven

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 0ส, 6พ

10%

1ช, 4ส, 5พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.0

10 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-3

-3

-7

-7

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
40%

4 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
S. Prevljak (4 ประตู)
M. Dabro (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 4
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 6
อัตราชนะในบ้าน
33%

2ช / 6 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
34.5

ความยากของลีก: 45.0, คุณภาพคู่แข่ง: 47.2

35.1

ความยากของลีก: 45.0, คุณภาพคู่แข่ง: 48.8

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.93

จริง: 1.0 | ต่าง: +0.07

1.04

จริง: 1.2 | ต่าง: +0.16

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
35.8

พลังโจมตี: 28.2, พลังป้องกัน: 47.9, ฟอร์ม: 33.8

31.9

พลังโจมตี: 34.0, พลังป้องกัน: 31.2, ฟอร์ม: 8.5

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

1
2

16-30'

1

31-45'

5

46-60'

3
1

61-75'

2
3

76-90+'

1
Istra
Slaven
Istra

รายละเอียดคะแนนพลัง

35.8

รวม

พลังโจมตี 28.2
พลังป้องกัน 47.9
ฟอร์ม 33.8
ความสม่ำเสมอ 35.2
Slaven

รายละเอียดคะแนนพลัง

31.9

รวม

พลังโจมตี 34.0
พลังป้องกัน 31.2
ฟอร์ม 8.5
ความสม่ำเสมอ 75.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

45.0 vs 45.0

คุณภาพคู่แข่ง

47.2 vs 48.8

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Istra logo Istra
Osijek (46%)
Slaven (35%)
Gorica (50%)
Dinamo Zagreb (71%)
Vukovar (32%)
Lokomotiva (49%)
Hajduk (53%)
Varaždin (48%)
Slaven logo Slaven
Gorica (44%)
Istra (46%)
Vukovar (32%)
Lokomotiva (49%)
Hajduk (53%)
Varaždin (54%)
Rijeka (44%)
Osijek (40%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Osijek เยือน
1 - 0
46%
Slaven เหย้า
3 - 1
35%
Gorica เยือน
0 - 1
50%
Dinamo Zagreb เหย้า
0 - 2
71%
Vukovar เหย้า
1 - 2
32%
Lokomotiva เยือน
0 - 2
49%
Hajduk เหย้า
1 - 3
53%
Varaždin เหย้า
2 - 1
48%
Rijeka เยือน
2 - 0
48%
Osijek เหย้า
0 - 1
40%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Gorica เหย้า
1 - 0
44%
Istra เยือน
1 - 3
46%
Vukovar เหย้า
2 - 2
32%
Lokomotiva เยือน
1 - 2
49%
Hajduk เหย้า
2 - 2
53%
Varaždin เยือน
1 - 2
54%
Rijeka เหย้า
0 - 2
44%
Osijek เหย้า
0 - 0
40%
Dinamo Zagreb เยือน
2 - 4
76%
Gorica เยือน
2 - 2
50%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 34.5 vs 35.1), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Istra averaging 1.0 and Slaven averaging 1.2 goals per match.

Istra has the defensive edge, conceding 1.3 per match compared to Slaven's 1.9.

Based on the combined statistics, expect 2.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

In their recent Croatia Prva HNL match (2026-05-04), Istra prevailed 3-1 against Slaven. This result provides valuable insight into how these teams match up against each other. Istra secured this victory at home, where they tend to be strongest. However, the next encounter could present a different challenge if the venue changes. Slaven will be eager to avenge this defeat. The desire for revenge can be a powerful motivator, and they may come into the next meeting with extra determination. Istra will carry a psychological advantage from this recent victory. Knowing you've beaten your opponent recently provides a significant confidence boost.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Istra

Istra

VS
Slaven

Slaven

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม