ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Karviná vs Como

Karviná vs Como สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Karviná กับ Como: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Karviná Karviná ทีมเหย้า
Como Como ทีมเยือน
Karviná
40.4

10 นัดล่าสุด

Como
62.2

ประเภทที่ชนะ

2

Karviná

1

เสมอ

12

Como

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Karviná
Como

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 1ส, 6พ

50%

5ช, 2ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.8

18 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.7

17 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-5

-5

+7

+7

คลีนชีต
0%

0 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Kahuan Vinícius (2 ประตู)
T. Douvikas (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 10
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

50%

2ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

50%

3ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
55.3

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.5

63.4

ความยากของลีก: 85.5, คุณภาพคู่แข่ง: 65.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

25%

1ช / 4 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.36

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.16

2.05

จริง: 1.8 | ต่าง: -0.25

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
40.4

พลังโจมตี: 42.1, พลังป้องกัน: 45.6, ฟอร์ม: 31.6

62.2

พลังโจมตี: 68.0, พลังป้องกัน: 71.8, ฟอร์ม: 56.7

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

3
1

16-30'

1
3

31-45'

3
1

46-60'

4
2

61-75'

3
3

76-90+'

4
Karviná
Como
Karviná

รายละเอียดคะแนนพลัง

40.4

รวม

พลังโจมตี 42.1
พลังป้องกัน 45.6
ฟอร์ม 31.6
ความสม่ำเสมอ 46.0
Como

รายละเอียดคะแนนพลัง

62.2

รวม

พลังโจมตี 68.0
พลังป้องกัน 71.8
ฟอร์ม 56.7
ความสม่ำเสมอ 45.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

58.0 vs 85.5

คุณภาพคู่แข่ง

53.5 vs 65.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 25%
Karviná logo Karviná
Pardubice (62%)
Pardubice (57%)
Ml. Boleslav (61%)
Dukla (51%)
Liberec (43%)
Sparta Prague (59%)
Olomouc (51%)
Pardubice (57%)
Como logo Como
Verona (55%)
Napoli (74%)
Genoa (67%)
Inter Milan (66%)
Sassuolo (69%)
Inter Milan (78%)
Udinese (79%)
Pisa (40%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Pardubice เยือน
3 - 1
62%
Pardubice เหย้า
1 - 2
57%
Ml. Boleslav เหย้า
0 - 3
61%
Dukla เยือน
2 - 1
51%
Liberec เหย้า
3 - 1
43%
Sparta Prague เยือน
0 - 2
59%
Olomouc เยือน
2 - 2
51%
Pardubice เหย้า
1 - 2
57%
Slovácko เหย้า
0 - 2
45%
Jablonec เยือน
0 - 1
49%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Verona เยือน
1 - 0
55%
Napoli เหย้า
0 - 0
74%
Genoa เยือน
2 - 0
67%
Inter Milan เยือน
2 - 3
66%
Sassuolo เยือน
1 - 2
69%
Inter Milan เหย้า
3 - 4
78%
Udinese เยือน
0 - 0
79%
Pisa เหย้า
5 - 0
40%
Roma เหย้า
2 - 1
70%
Cagliari เยือน
2 - 1
58%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 55.3 vs 63.4), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Como holds the attacking edge with 1.8 goals per match versus Karviná's 1.2, though the gap is not insurmountable.

Como has the defensive edge, conceding 1.1 per match compared to Karviná's 1.7.

Karviná has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Como has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.9 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Como emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (62.2 vs 40.4) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Karviná

Karviná

VS
Como

Como

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม