ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Karviná vs Valencia

Karviná vs Valencia สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Karviná กับ Valencia: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Karviná Karviná ทีมเหย้า
Valencia Valencia ทีมเยือน
Karviná
40.4

10 นัดล่าสุด

Valencia
52.5

ประเภทที่ชนะ

2

Karviná

4

เสมอ

9

Valencia

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Karviná
Valencia

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 1ส, 6พ

50%

5ช, 1ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.7

17 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-5

-5

+1

+1

คลีนชีต
0%

0 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Kahuan Vinícius (2 ประตู)
U. Sadiq (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
55.3

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.5

58.9

ความยากของลีก: 93.0, คุณภาพคู่แข่ง: 62.0

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.36

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.16

1.4

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.2

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
40.4

พลังโจมตี: 42.1, พลังป้องกัน: 45.6, ฟอร์ม: 31.6

52.5

พลังโจมตี: 43.6, พลังป้องกัน: 69.0, ฟอร์ม: 54.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1
1

16-30'

3

31-45'

1
1

46-60'

4
2

61-75'

3
3

76-90+'

3
Karviná
Valencia
Karviná

รายละเอียดคะแนนพลัง

40.4

รวม

พลังโจมตี 42.1
พลังป้องกัน 45.6
ฟอร์ม 31.6
ความสม่ำเสมอ 46.0
Valencia

รายละเอียดคะแนนพลัง

52.5

รวม

พลังโจมตี 43.6
พลังป้องกัน 69.0
ฟอร์ม 54.4
ความสม่ำเสมอ 38.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

58.0 vs 93.0

คุณภาพคู่แข่ง

53.5 vs 62.0

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Karviná logo Karviná
Pardubice (62%)
Pardubice (57%)
Ml. Boleslav (61%)
Dukla (51%)
Liberec (43%)
Sparta Prague (59%)
Olomouc (51%)
Pardubice (57%)
Valencia logo Valencia
Athletic (60%)
Atlético (61%)
Girona (59%)
Mallorca (73%)
Elche (66%)
Celta Vigo (54%)
Sevilla (63%)
Oviedo (66%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Pardubice เยือน
3 - 1
62%
Pardubice เหย้า
1 - 2
57%
Ml. Boleslav เหย้า
0 - 3
61%
Dukla เยือน
2 - 1
51%
Liberec เหย้า
3 - 1
43%
Sparta Prague เยือน
0 - 2
59%
Olomouc เยือน
2 - 2
51%
Pardubice เหย้า
1 - 2
57%
Slovácko เหย้า
0 - 2
45%
Jablonec เยือน
0 - 1
49%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Athletic เยือน
1 - 0
60%
Atlético เหย้า
0 - 2
61%
Girona เหย้า
2 - 1
59%
Mallorca เยือน
1 - 1
73%
Elche เยือน
0 - 1
66%
Celta Vigo เหย้า
2 - 3
54%
Sevilla เยือน
2 - 0
63%
Oviedo เยือน
0 - 1
66%
Alavés เหย้า
3 - 2
60%
Osasuna เหย้า
1 - 0
58%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 55.3 vs 58.9), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Karviná averaging 1.2 and Valencia averaging 1.2 goals per match.

Valencia has the defensive edge, conceding 1.1 per match compared to Karviná's 1.7.

Karviná has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.6 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Valencia has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 12.1 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Karviná

Karviná

VS
Valencia

Valencia

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม