ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Kasımpaşa vs Celta Vigo

Kasımpaşa vs Celta Vigo สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Kasımpaşa กับ Celta Vigo: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Kasımpaşa Kasımpaşa ทีมเหย้า
Celta Vigo Celta Vigo ทีมเยือน
Kasımpaşa
39.5

10 นัดล่าสุด

Celta Vigo
41.2

ประเภทที่ชนะ

5

Kasımpaşa

2

เสมอ

8

Celta Vigo

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Kasımpaşa
Celta Vigo

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 3ส, 4พ

30%

3ช, 0ส, 7พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.4

14 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.7

17 / 10 นัด

2.2

22 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-5

-5

-8

-8

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
50%

5 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
A. Benedyczak (8 ประตู)
Ferran Jutglà (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
48.9

ความยากของลีก: 72.0, คุณภาพคู่แข่ง: 57.4

67.1

ความยากของลีก: 91.4, คุณภาพคู่แข่ง: 69.5

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

25%

1ช / 4 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.3

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.1

1.77

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.37

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
39.5

พลังโจมตี: 39.6, พลังป้องกัน: 42.9, ฟอร์ม: 29.7

41.2

พลังโจมตี: 54.6, พลังป้องกัน: 31.2, ฟอร์ม: 35.1

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

4

0-15'

2

16-30'

3
2

31-45'

1
4

46-60'

3
1

61-75'

2
1

76-90+'

3
Kasımpaşa
Celta Vigo
Kasımpaşa

รายละเอียดคะแนนพลัง

39.5

รวม

พลังโจมตี 39.6
พลังป้องกัน 42.9
ฟอร์ม 29.7
ความสม่ำเสมอ 53.2
Celta Vigo

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.2

รวม

พลังโจมตี 54.6
พลังป้องกัน 31.2
ฟอร์ม 35.1
ความสม่ำเสมอ 43.3

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

72.0 vs 91.4

คุณภาพคู่แข่ง

57.4 vs 69.5

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 25%
Kasımpaşa logo Kasımpaşa
Gençlerbirliği (50%)
Kocaelispor (46%)
Başakşehir (71%)
Alanyaspor (56%)
Göztepe (64%)
Kayseri (44%)
Beşiktaş (65%)
Eyüp (53%)
Celta Vigo logo Celta Vigo
Levante (71%)
Atlético (66%)
Elche (63%)
Villarreal (78%)
Barcelona (91%)
Freiburg (64%)
Oviedo (61%)
Freiburg (69%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Gençlerbirliği เยือน
2 - 3
50%
Kocaelispor เหย้า
1 - 1
46%
Başakşehir เยือน
0 - 4
71%
Alanyaspor เหย้า
1 - 0
56%
Göztepe เยือน
3 - 3
64%
Kayseri เหย้า
2 - 0
44%
Beşiktaş เยือน
1 - 2
65%
Eyüp เหย้า
1 - 0
53%
Konyaspor เยือน
1 - 1
66%
Rize เหย้า
0 - 3
59%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Levante เหย้า
2 - 3
71%
Atlético เยือน
1 - 0
66%
Elche เหย้า
3 - 1
63%
Villarreal เยือน
1 - 2
78%
Barcelona เยือน
0 - 1
91%
Freiburg เหย้า
1 - 3
64%
Oviedo เหย้า
0 - 3
61%
Freiburg เยือน
0 - 3
69%
Valencia เยือน
3 - 2
72%
Alavés เหย้า
3 - 4
60%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Celta Vigo has faced significantly tougher opposition (SoS: 67.1) compared to Kasımpaşa (SoS: 48.9). This means Celta Vigo's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Kasımpaşa averaging 1.2 and Celta Vigo averaging 1.4 goals per match.

Kasımpaşa has the defensive edge, conceding 1.7 per match compared to Celta Vigo's 2.2.

Celta Vigo has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 3.2 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Kasımpaşa

Kasımpaşa

VS
Celta Vigo

Celta Vigo

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม