ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Köln vs Auxerre

Köln vs Auxerre สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Köln กับ Auxerre: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Köln Köln ทีมเหย้า
Auxerre Auxerre ทีมเยือน
Köln
41.1

10 นัดล่าสุด

Auxerre
51.4

ประเภทที่ชนะ

3

Köln

5

เสมอ

7

Auxerre

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Köln
Auxerre

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
10%

1ช, 5ส, 4พ

30%

3ช, 5ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.5

15 / 10 นัด

1.5

15 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.9

19 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-4

-4

+4

+4

คลีนชีต
0%

0 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
90%

9 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
S. El Mala (4 ประตู)
L. Sinayoko (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 9 / ครึ่งหลัง: 6
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 5 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
58.7

ความยากของลีก: 91.0, คุณภาพคู่แข่ง: 63.6

55.5

ความยากของลีก: 86.0, คุณภาพคู่แข่ง: 60.4

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 2 นัด

0%

0ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.87

จริง: 1.5 | ต่าง: -0.37

1.98

จริง: 1.5 | ต่าง: -0.48

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
41.1

พลังโจมตี: 54.4, พลังป้องกัน: 39.9, ฟอร์ม: 10.9

51.4

พลังโจมตี: 52.8, พลังป้องกัน: 66.8, ฟอร์ม: 31.7

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

4

0-15'

4

16-30'

3
2

31-45'

2

46-60'

1
3

61-75'

4
6

76-90+'

1
Köln
Auxerre
Köln

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.1

รวม

พลังโจมตี 54.4
พลังป้องกัน 39.9
ฟอร์ม 10.9
ความสม่ำเสมอ 77.2
Auxerre

รายละเอียดคะแนนพลัง

51.4

รวม

พลังโจมตี 52.8
พลังป้องกัน 66.8
ฟอร์ม 31.7
ความสม่ำเสมอ 62.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

91.0 vs 86.0

คุณภาพคู่แข่ง

63.6 vs 60.4

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Köln logo Köln
Heidenheim (62%)
Union Berlin (57%)
Leverkusen (65%)
St. Pauli (55%)
Bremen (62%)
Frankfurt (67%)
M'gladbach (63%)
Hamburg (63%)
Auxerre logo Auxerre
Nice (55%)
Angers (47%)
Lyon (70%)
Monaco (77%)
Nantes (51%)
Le Havre (58%)
Brest (56%)
Marseille (66%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Heidenheim เหย้า
1 - 3
62%
Union Berlin เยือน
2 - 2
57%
Leverkusen เหย้า
1 - 2
65%
St. Pauli เยือน
1 - 1
55%
Bremen เหย้า
3 - 1
62%
Frankfurt เยือน
2 - 2
67%
M'gladbach เหย้า
3 - 3
63%
Hamburg เยือน
1 - 1
63%
Dortmund เหย้า
1 - 2
71%
Augsburg เยือน
0 - 2
71%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Nice เหย้า
2 - 1
55%
Angers เหย้า
3 - 1
47%
Lyon เยือน
2 - 3
70%
Monaco เยือน
2 - 2
77%
Nantes เหย้า
0 - 0
51%
Le Havre เยือน
1 - 1
58%
Brest เหย้า
3 - 0
56%
Marseille เยือน
0 - 1
66%
Strasbourg เหย้า
0 - 0
55%
Lorient เยือน
2 - 2
69%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 58.7 vs 55.5), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Köln averaging 1.5 and Auxerre averaging 1.5 goals per match.

Auxerre has the defensive edge, conceding 1.1 per match compared to Köln's 1.9.

Based on the combined statistics, expect 3.0 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Auxerre has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 10.3 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Köln

Köln

VS
Auxerre

Auxerre

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม