ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Kudrivka vs Varaždin

Kudrivka vs Varaždin สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Kudrivka กับ Varaždin: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Kudrivka Kudrivka ทีมเหย้า
Varaždin Varaždin ทีมเยือน
Kudrivka
38.7

10 นัดล่าสุด

Varaždin
42.1

ประเภทที่ชนะ

1

Kudrivka

2

เสมอ

12

Varaždin

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Kudrivka
Varaždin

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
10%

1ช, 3ส, 6พ

40%

4ช, 3ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.6

6 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-6

-6

+2

+2

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
20%

2 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
40%

4 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
O. Kozak (2 ประตู)
A. Latković (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 0 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
0%

0ช / 4 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
17%

1ช / 6 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
64.7

ความยากของลีก: 98.0, คุณภาพคู่แข่ง: 72.8

34.6

ความยากของลีก: 45.0, คุณภาพคู่แข่ง: 47.4

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 7 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.73

จริง: 0.6 | ต่าง: -0.13

1.06

จริง: 1.3 | ต่าง: +0.24

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
38.7

พลังโจมตี: 22.9, พลังป้องกัน: 68.8, ฟอร์ม: 11.5

42.1

พลังโจมตี: 36.7, พลังป้องกัน: 53.6, ฟอร์ม: 33.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

0-15'

4

16-30'

3

31-45'

1
1

46-60'

2
2

61-75'

2
3

76-90+'

1
Kudrivka
Varaždin
Kudrivka

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.7

รวม

พลังโจมตี 22.9
พลังป้องกัน 68.8
ฟอร์ม 11.5
ความสม่ำเสมอ 74.8
Varaždin

รายละเอียดคะแนนพลัง

42.1

รวม

พลังโจมตี 36.7
พลังป้องกัน 53.6
ฟอร์ม 33.8
ความสม่ำเสมอ 50.5

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

98.0 vs 45.0

คุณภาพคู่แข่ง

72.8 vs 47.4

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Kudrivka logo Kudrivka
Kolos (83%)
Obolon (63%)
Shakhtar D (78%)
Metalist 1925 (79%)
Kryvbas KR (71%)
Epitsentr (79%)
Polissya (77%)
Veres Rivne (62%)
Varaždin logo Varaždin
Lokomotiva (44%)
Hajduk (58%)
Dinamo Zagreb (76%)
Rijeka (44%)
Osijek (46%)
Slaven (35%)
Gorica (44%)
Istra (46%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Kolos เยือน
0 - 1
83%
Obolon เยือน
1 - 1
63%
Shakhtar D เหย้า
1 - 3
78%
Metalist 1925 เยือน
0 - 1
79%
Kryvbas KR เหย้า
1 - 2
71%
Epitsentr เยือน
0 - 1
79%
Polissya เหย้า
0 - 2
77%
Veres Rivne เหย้า
0 - 0
62%
Karpaty Lviv เยือน
1 - 1
86%
SK Poltava เยือน
2 - 0
50%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Lokomotiva เหย้า
1 - 1
44%
Hajduk เยือน
1 - 3
58%
Dinamo Zagreb เยือน
1 - 2
76%
Rijeka เหย้า
1 - 0
44%
Osijek เยือน
2 - 0
46%
Slaven เหย้า
2 - 1
35%
Gorica เหย้า
1 - 1
44%
Istra เยือน
1 - 2
46%
Vukovar เหย้า
2 - 0
32%
Lokomotiva เยือน
1 - 1
49%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Kudrivka has faced significantly tougher opposition (SoS: 64.7) compared to Varaždin (SoS: 34.6). This means Kudrivka's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Varaždin holds the attacking edge with 1.3 goals per match versus Kudrivka's 0.6, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with Kudrivka conceding 1.2 and Varaždin conceding 1.1 per match.

Kudrivka has struggled against elite opposition, winning only 0 of 7 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.1 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Kudrivka

Kudrivka

VS
Varaždin

Varaždin

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม