ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ KuPS vs Charleroi

KuPS vs Charleroi สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ KuPS กับ Charleroi: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

KuPS KuPS ทีมเหย้า
Charleroi Charleroi ทีมเยือน
KuPS
40.4

10 นัดล่าสุด

Charleroi
42.5

ประเภทที่ชนะ

3

KuPS

4

เสมอ

8

Charleroi

เรดาร์ประสิทธิภาพ

KuPS
Charleroi

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 4ส, 3พ

40%

4ช, 2ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-1

-1

0

0

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
30%

3 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
J. Moreno (4 ประตู)
A. Bernier (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 7
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

50%

2ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

33%

2ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
40.8

ความยากของลีก: 54.9, คุณภาพคู่แข่ง: 53.9

42.2

ความยากของลีก: 59.5, คุณภาพคู่แข่ง: 52.5

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 2 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.05

จริง: 1.1 | ต่าง: +0.05

1.03

จริง: 1.1 | ต่าง: +0.07

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
40.4

พลังโจมตี: 33.3, พลังป้องกัน: 54.5, ฟอร์ม: 27.2

42.5

พลังโจมตี: 33.8, พลังป้องกัน: 58.4, ฟอร์ม: 36.9

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

2

16-30'

1
1

31-45'

1
4

46-60'

2

61-75'

4
3

76-90+'

1
KuPS
Charleroi
KuPS

รายละเอียดคะแนนพลัง

40.4

รวม

พลังโจมตี 33.3
พลังป้องกัน 54.5
ฟอร์ม 27.2
ความสม่ำเสมอ 57.7
Charleroi

รายละเอียดคะแนนพลัง

42.5

รวม

พลังโจมตี 33.8
พลังป้องกัน 58.4
ฟอร์ม 36.9
ความสม่ำเสมอ 44.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

54.9 vs 59.5

คุณภาพคู่แข่ง

53.9 vs 52.5

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
KuPS logo KuPS
SJK (43%)
Oulu (53%)
HJK (50%)
Oulu (50%)
Jaro (44%)
Gnistan (39%)
Ilves (43%)
Lech (77%)
Charleroi logo Charleroi
Antwerp (45%)
Genk (49%)
OHL (40%)
Genk (54%)
Standard (55%)
Antwerp (52%)
Westerlo (62%)
ZW (70%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
SJK เหย้า
0 - 0
43%
Oulu เยือน
0 - 2
53%
HJK เหย้า
1 - 1
50%
Oulu เหย้า
3 - 2
50%
Jaro เยือน
1 - 1
44%
Gnistan เหย้า
1 - 0
39%
Ilves เยือน
3 - 1
43%
Lech เยือน
0 - 1
77%
Lech เหย้า
0 - 2
72%
Crystal Palace เยือน
2 - 2
68%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Antwerp เยือน
1 - 0
45%
Genk เหย้า
2 - 0
49%
OHL เยือน
2 - 0
40%
Genk เยือน
1 - 1
54%
Standard เหย้า
1 - 2
55%
Antwerp เหย้า
2 - 1
52%
Westerlo เยือน
0 - 2
62%
ZW เยือน
0 - 1
70%
OHL เหย้า
0 - 2
47%
Dender เยือน
2 - 2
51%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 40.8 vs 42.2), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with KuPS averaging 1.1 and Charleroi averaging 1.1 goals per match.

Both defenses are comparable, with KuPS conceding 1.2 and Charleroi conceding 1.1 per match.

Based on the combined statistics, expect 2.2 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

KuPS

KuPS

VS
Charleroi

Charleroi

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม