ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ KuPS vs Wolfsburg

KuPS vs Wolfsburg สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ KuPS กับ Wolfsburg: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

KuPS KuPS ทีมเหย้า
Wolfsburg Wolfsburg ทีมเยือน
KuPS
40.4

10 นัดล่าสุด

Wolfsburg
34.5

ประเภทที่ชนะ

8

KuPS

3

เสมอ

4

Wolfsburg

เรดาร์ประสิทธิภาพ

KuPS
Wolfsburg

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 4ส, 3พ

10%

1ช, 3ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.1

11 / 10 นัด

0.9

9 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-1

-1

-10

-10

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
30%

3 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
J. Moreno (4 ประตู)
K. Koulierakis (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 4
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

0%

0ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
40.8

ความยากของลีก: 54.9, คุณภาพคู่แข่ง: 53.9

59.8

ความยากของลีก: 91.0, คุณภาพคู่แข่ง: 67.0

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 2 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.05

จริง: 1.1 | ต่าง: +0.05

1.08

จริง: 0.9 | ต่าง: -0.18

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
40.4

พลังโจมตี: 33.3, พลังป้องกัน: 54.5, ฟอร์ม: 27.2

34.5

พลังโจมตี: 32.9, พลังป้องกัน: 40.3, ฟอร์ม: 11.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

1

16-30'

2
1

31-45'

2
4

46-60'

2

61-75'

1
3

76-90+'

1
KuPS
Wolfsburg
KuPS

รายละเอียดคะแนนพลัง

40.4

รวม

พลังโจมตี 33.3
พลังป้องกัน 54.5
ฟอร์ม 27.2
ความสม่ำเสมอ 57.7
Wolfsburg

รายละเอียดคะแนนพลัง

34.5

รวม

พลังโจมตี 32.9
พลังป้องกัน 40.3
ฟอร์ม 11.0
ความสม่ำเสมอ 74.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

54.9 vs 91.0

คุณภาพคู่แข่ง

53.9 vs 67.0

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
KuPS logo KuPS
SJK (43%)
Oulu (53%)
HJK (50%)
Oulu (50%)
Jaro (44%)
Gnistan (39%)
Ilves (43%)
Lech (77%)
Wolfsburg logo Wolfsburg
Bayern Munich (81%)
Freiburg (72%)
M'gladbach (63%)
Union Berlin (57%)
Frankfurt (62%)
Leverkusen (70%)
Bremen (62%)
Hoffenheim (70%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
SJK เหย้า
0 - 0
43%
Oulu เยือน
0 - 2
53%
HJK เหย้า
1 - 1
50%
Oulu เหย้า
3 - 2
50%
Jaro เยือน
1 - 1
44%
Gnistan เหย้า
1 - 0
39%
Ilves เยือน
3 - 1
43%
Lech เยือน
0 - 1
77%
Lech เหย้า
0 - 2
72%
Crystal Palace เยือน
2 - 2
68%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Bayern Munich เหย้า
0 - 1
81%
Freiburg เยือน
1 - 1
72%
M'gladbach เหย้า
0 - 0
63%
Union Berlin เยือน
2 - 1
57%
Frankfurt เหย้า
1 - 2
62%
Leverkusen เยือน
3 - 6
70%
Bremen เหย้า
0 - 1
62%
Hoffenheim เยือน
1 - 1
70%
Hamburg เหย้า
1 - 2
58%
Stuttgart เยือน
0 - 4
75%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Wolfsburg has faced significantly tougher opposition (SoS: 59.8) compared to KuPS (SoS: 40.8). This means Wolfsburg's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with KuPS averaging 1.1 and Wolfsburg averaging 0.9 goals per match.

KuPS has the defensive edge, conceding 1.2 per match compared to Wolfsburg's 1.9.

Wolfsburg has struggled against elite opposition, winning only 0 of 5 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.5 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

KuPS has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 5.9 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

KuPS

KuPS

VS
Wolfsburg

Wolfsburg

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม