ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Larissa vs Karviná

Larissa vs Karviná สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Larissa กับ Karviná: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Larissa Larissa ทีมเหย้า
Karviná Karviná ทีมเยือน
Larissa
37.4

10 นัดล่าสุด

Karviná
40.4

ประเภทที่ชนะ

4

Larissa

3

เสมอ

8

Karviná

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Larissa
Karviná

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
0%

0ช, 6ส, 4พ

30%

3ช, 1ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.9

9 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.4

14 / 10 นัด

1.7

17 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-5

-5

-5

-5

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

0%

0 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
30%

3 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
80%

8 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Ľ. Tupta (3 ประตู)
Kahuan Vinícius (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 1 / ครึ่งหลัง: 8
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
0%

0ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
55.2

ความยากของลีก: 56.0, คุณภาพคู่แข่ง: 54.6

55.3

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.5

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.95

จริง: 0.9 | ต่าง: -0.05

1.36

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.16

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
37.4

พลังโจมตี: 31.6, พลังป้องกัน: 56.1, ฟอร์ม: 0.0

40.4

พลังโจมตี: 42.1, พลังป้องกัน: 45.6, ฟอร์ม: 31.6

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

0-15'

2

16-30'

1
1

31-45'

3
4

46-60'

1

61-75'

2
4

76-90+'

3
Larissa
Karviná
Larissa

รายละเอียดคะแนนพลัง

37.4

รวม

พลังโจมตี 31.6
พลังป้องกัน 56.1
ฟอร์ม 0.0
ความสม่ำเสมอ 92.8
Karviná

รายละเอียดคะแนนพลัง

40.4

รวม

พลังโจมตี 42.1
พลังป้องกัน 45.6
ฟอร์ม 31.6
ความสม่ำเสมอ 46.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

56.0 vs 58.0

คุณภาพคู่แข่ง

54.6 vs 53.5

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Larissa logo Larissa
Panaitolikos (53%)
Asteras (56%)
Panserraikos (54%)
Panserraikos (49%)
Kifisia (49%)
Atromitos (59%)
Panaitolikos (48%)
Asteras (61%)
Karviná logo Karviná
Pardubice (62%)
Pardubice (57%)
Ml. Boleslav (61%)
Dukla (51%)
Liberec (43%)
Sparta Prague (59%)
Olomouc (51%)
Pardubice (57%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Panaitolikos เยือน
1 - 1
53%
Asteras เหย้า
1 - 1
56%
Panserraikos เยือน
1 - 1
54%
Panserraikos เหย้า
0 - 1
49%
Kifisia เหย้า
1 - 1
49%
Atromitos เยือน
2 - 3
59%
Panaitolikos เหย้า
1 - 2
48%
Asteras เยือน
1 - 3
61%
Olympiakos เยือน
0 - 0
61%
Asteras เหย้า
1 - 1
56%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Pardubice เยือน
3 - 1
62%
Pardubice เหย้า
1 - 2
57%
Ml. Boleslav เหย้า
0 - 3
61%
Dukla เยือน
2 - 1
51%
Liberec เหย้า
3 - 1
43%
Sparta Prague เยือน
0 - 2
59%
Olomouc เยือน
2 - 2
51%
Pardubice เหย้า
1 - 2
57%
Slovácko เหย้า
0 - 2
45%
Jablonec เยือน
0 - 1
49%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 55.2 vs 55.3), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Larissa averaging 0.9 and Karviná averaging 1.2 goals per match.

Larissa has the defensive edge, conceding 1.4 per match compared to Karviná's 1.7.

Larissa has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Karviná has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.6 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Larissa

Larissa

VS
Karviná

Karviná

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม