ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Lausanne vs Zlín

Lausanne vs Zlín สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Lausanne กับ Zlín: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Lausanne Lausanne ทีมเหย้า
Zlín Zlín ทีมเยือน
Lausanne
33.3

10 นัดล่าสุด

Zlín
37.7

ประเภทที่ชนะ

4

Lausanne

4

เสมอ

7

Zlín

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Lausanne
Zlín

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 0ส, 6พ

30%

3ช, 1ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
2.0

20 / 10 นัด

2.5

25 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-8

-8

-9

-9

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
80%

8 / 10 นัด

90%

9 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Omar Janneh (3 ประตู)
T. Poznar (6 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

50%

3ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
33%

2ช / 6 นัด

0%

0ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
36.8

ความยากของลีก: 49.0, คุณภาพคู่แข่ง: 49.0

55.7

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 54.1

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.05

จริง: 1.2 | ต่าง: +0.15

1.65

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.05

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
33.3

พลังโจมตี: 34.7, พลังป้องกัน: 28.9, ฟอร์ม: 34.7

37.7

พลังโจมตี: 56.4, พลังป้องกัน: 17.6, ฟอร์ม: 31.7

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

3
3

16-30'

1
2

31-45'

4
3

46-60'

1
2

61-75'

3
1

76-90+'

4
Lausanne
Zlín
Lausanne

รายละเอียดคะแนนพลัง

33.3

รวม

พลังโจมตี 34.7
พลังป้องกัน 28.9
ฟอร์ม 34.7
ความสม่ำเสมอ 35.2
Zlín

รายละเอียดคะแนนพลัง

37.7

รวม

พลังโจมตี 56.4
พลังป้องกัน 17.6
ฟอร์ม 31.7
ความสม่ำเสมอ 46.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

49.0 vs 58.0

คุณภาพคู่แข่ง

49.0 vs 54.1

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Lausanne logo Lausanne
Servette (70%)
Winterthur (46%)
Luzern (56%)
Zürich (37%)
Sion (66%)
Winterthur (38%)
Luzern (57%)
Young Boys (50%)
Zlín logo Zlín
Teplice (49%)
Ml. Boleslav (66%)
Dukla (46%)
Pardubice (62%)
Teplice (49%)
Bohemians (58%)
Jablonec (44%)
Slavia Prague (69%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Servette เยือน
0 - 2
70%
Winterthur เยือน
1 - 2
46%
Luzern เหย้า
1 - 3
56%
Zürich เหย้า
3 - 0
37%
Sion เยือน
0 - 3
66%
Winterthur เหย้า
2 - 1
38%
Luzern เยือน
0 - 4
57%
Young Boys เหย้า
0 - 2
50%
GC Zürich เยือน
3 - 2
32%
Zürich เยือน
2 - 1
38%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Teplice เหย้า
2 - 4
49%
Ml. Boleslav เยือน
1 - 1
66%
Dukla เหย้า
2 - 1
46%
Pardubice เยือน
1 - 3
62%
Teplice เหย้า
3 - 2
49%
Bohemians เยือน
1 - 2
58%
Jablonec เหย้า
0 - 3
44%
Slavia Prague เหย้า
1 - 3
69%
Ostrava เยือน
2 - 6
39%
Plzeň เหย้า
3 - 0
59%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Zlín has faced significantly tougher opposition (SoS: 55.7) compared to Lausanne (SoS: 36.8). This means Zlín's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Zlín holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus Lausanne's 1.2, though the gap is not insurmountable.

Lausanne has the defensive edge, conceding 2.0 per match compared to Zlín's 2.5.

Zlín has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 3.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Lausanne

Lausanne

VS
Zlín

Zlín

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม