ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Le Havre vs Karviná

Le Havre vs Karviná สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Le Havre กับ Karviná: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Le Havre Le Havre ทีมเหย้า
Karviná Karviná ทีมเยือน
Le Havre
38.0

10 นัดล่าสุด

Karviná
40.4

ประเภทที่ชนะ

3

Le Havre

5

เสมอ

7

Karviná

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Le Havre
Karviná

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
0%

0ช, 6ส, 4พ

30%

3ช, 1ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.0

10 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.5

15 / 10 นัด

1.7

17 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-5

-5

-5

-5

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

0%

0 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
20%

2 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Samatta (2 ประตู)
Kahuan Vinícius (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 4
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
0%

0ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
56.9

ความยากของลีก: 86.0, คุณภาพคู่แข่ง: 64.2

55.3

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.5

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 3 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.16

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.16

1.36

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.16

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
38.0

พลังโจมตี: 35.6, พลังป้องกัน: 53.4, ฟอร์ม: 0.0

40.4

พลังโจมตี: 42.1, พลังป้องกัน: 45.6, ฟอร์ม: 31.6

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

2
1

16-30'

1
2

31-45'

3
1

46-60'

1
2

61-75'

2
1

76-90+'

3
Le Havre
Karviná
Le Havre

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.0

รวม

พลังโจมตี 35.6
พลังป้องกัน 53.4
ฟอร์ม 0.0
ความสม่ำเสมอ 92.8
Karviná

รายละเอียดคะแนนพลัง

40.4

รวม

พลังโจมตี 42.1
พลังป้องกัน 45.6
ฟอร์ม 31.6
ความสม่ำเสมอ 46.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

86.0 vs 58.0

คุณภาพคู่แข่ง

64.2 vs 53.5

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Le Havre logo Le Havre
Marseille (61%)
Lille (78%)
Metz (43%)
Angers (52%)
Nice (60%)
Auxerre (66%)
Paris FC (77%)
Lyon (65%)
Karviná logo Karviná
Pardubice (62%)
Pardubice (57%)
Ml. Boleslav (61%)
Dukla (51%)
Liberec (43%)
Sparta Prague (59%)
Olomouc (51%)
Pardubice (57%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Marseille เหย้า
0 - 1
61%
Lille เยือน
1 - 1
78%
Metz เหย้า
4 - 4
43%
Angers เยือน
1 - 1
52%
Nice เยือน
1 - 1
60%
Auxerre เหย้า
1 - 1
66%
Paris FC เยือน
2 - 3
77%
Lyon เหย้า
0 - 0
65%
Brest เยือน
0 - 2
61%
Paris SG เหย้า
0 - 1
79%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Pardubice เยือน
3 - 1
62%
Pardubice เหย้า
1 - 2
57%
Ml. Boleslav เหย้า
0 - 3
61%
Dukla เยือน
2 - 1
51%
Liberec เหย้า
3 - 1
43%
Sparta Prague เยือน
0 - 2
59%
Olomouc เยือน
2 - 2
51%
Pardubice เหย้า
1 - 2
57%
Slovácko เหย้า
0 - 2
45%
Jablonec เยือน
0 - 1
49%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 56.9 vs 55.3), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Le Havre averaging 1.0 and Karviná averaging 1.2 goals per match.

Both defenses are comparable, with Le Havre conceding 1.5 and Karviná conceding 1.7 per match.

Le Havre has struggled against elite opposition, winning only 0 of 3 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Karviná has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Le Havre

Le Havre

VS
Karviná

Karviná

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม