ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Levadiakos vs Young Boys

Levadiakos vs Young Boys สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Levadiakos กับ Young Boys: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Levadiakos Levadiakos ทีมเหย้า
Young Boys Young Boys ทีมเยือน
Levadiakos
39.5

10 นัดล่าสุด

Young Boys
52.2

ประเภทที่ชนะ

2

Levadiakos

3

เสมอ

10

Young Boys

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Levadiakos
Young Boys

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 2ส, 5พ

40%

4ช, 3ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.7

17 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.7

17 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-6

-6

+6

+6

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
50%

5 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
F. Pedrozo (3 ประตู)
A. Sanches (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 8
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 13
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

33%

2ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

50%

2ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
54.0

ความยากของลีก: 56.0, คุณภาพคู่แข่ง: 52.7

49.6

ความยากของลีก: 48.0, คุณภาพคู่แข่ง: 50.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.21

จริง: 1.1 | ต่าง: -0.11

1.49

จริง: 1.7 | ต่าง: +0.21

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
39.5

พลังโจมตี: 38.1, พลังป้องกัน: 45.1, ฟอร์ม: 31.2

52.2

พลังโจมตี: 56.4, พลังป้องกัน: 63.1, ฟอร์ม: 39.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

0-15'

2
1

16-30'

1
2

31-45'

1
3

46-60'

3
3

61-75'

5
2

76-90+'

5
Levadiakos
Young Boys
Levadiakos

รายละเอียดคะแนนพลัง

39.5

รวม

พลังโจมตี 38.1
พลังป้องกัน 45.1
ฟอร์ม 31.2
ความสม่ำเสมอ 49.3
Young Boys

รายละเอียดคะแนนพลัง

52.2

รวม

พลังโจมตี 56.4
พลังป้องกัน 63.1
ฟอร์ม 39.8
ความสม่ำเสมอ 50.5

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

56.0 vs 48.0

คุณภาพคู่แข่ง

52.7 vs 50.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Levadiakos logo Levadiakos
Volos (44%)
Volos (39%)
OFI (49%)
Aris (53%)
Atromitos (54%)
PAOK (59%)
Panathinaikos (52%)
Kifisia (54%)
Young Boys logo Young Boys
Basel (50%)
Lugano (59%)
St.Gallen (59%)
Servette (61%)
Basel (51%)
Lugano (50%)
Lausanne (43%)
Thun (44%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Volos เยือน
3 - 0
44%
Volos เหย้า
5 - 2
39%
OFI เยือน
0 - 2
49%
Aris เหย้า
1 - 1
53%
Atromitos เหย้า
1 - 0
54%
PAOK เยือน
0 - 3
59%
Panathinaikos เหย้า
1 - 4
52%
Kifisia เยือน
0 - 1
54%
AEK Athens เยือน
0 - 4
67%
Olympiakos เหย้า
0 - 0
56%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Basel เหย้า
3 - 0
50%
Lugano เยือน
0 - 1
59%
St.Gallen เหย้า
1 - 2
59%
Servette เหย้า
1 - 1
61%
Basel เยือน
3 - 3
51%
Lugano เหย้า
1 - 1
50%
Lausanne เยือน
2 - 0
43%
Thun เหย้า
1 - 2
44%
Luzern เยือน
2 - 1
57%
Zürich เหย้า
3 - 0
33%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 54.0 vs 49.6), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Young Boys holds the attacking edge with 1.7 goals per match versus Levadiakos's 1.1, though the gap is not insurmountable.

Young Boys has the defensive edge, conceding 1.1 per match compared to Levadiakos's 1.7.

Levadiakos has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Young Boys has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.8 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Young Boys has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 12.7 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Levadiakos

Levadiakos

VS
Young Boys

Young Boys

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม