ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Levante vs Nordsjælland

Levante vs Nordsjælland สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Levante กับ Nordsjælland: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Levante Levante ทีมเหย้า
Nordsjælland Nordsjælland ทีมเยือน
Levante
55.7

10 นัดล่าสุด

Nordsjælland
51.3

ประเภทที่ชนะ

8

Levante

5

เสมอ

2

Nordsjælland

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Levante
Nordsjælland

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
50%

5ช, 3ส, 2พ

40%

4ช, 4ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.5

15 / 10 นัด

0.8

8 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+1

+1

+3

+3

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Carlos Espí (6 ประตู)
P. Amoako (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 2 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
80%

4ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
59.6

ความยากของลีก: 93.0, คุณภาพคู่แข่ง: 64.0

53.4

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 52.4

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 2 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
2.0

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.4

1.06

จริง: 1.1 | ต่าง: +0.04

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
55.7

พลังโจมตี: 58.5, พลังป้องกัน: 54.8, ฟอร์ม: 54.8

51.3

พลังโจมตี: 37.9, พลังป้องกัน: 75.8, ฟอร์ม: 41.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

1
1

16-30'

5

31-45'

1
4

46-60'

3
1

61-75'

2
4

76-90+'

4
Levante
Nordsjælland
Levante

รายละเอียดคะแนนพลัง

55.7

รวม

พลังโจมตี 58.5
พลังป้องกัน 54.8
ฟอร์ม 54.8
ความสม่ำเสมอ 53.2
Nordsjælland

รายละเอียดคะแนนพลัง

51.3

รวม

พลังโจมตี 37.9
พลังป้องกัน 75.8
ฟอร์ม 41.4
ความสม่ำเสมอ 56.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

93.0 vs 55.0

คุณภาพคู่แข่ง

64.0 vs 52.4

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Levante logo Levante
Celta Vigo (59%)
Osasuna (58%)
Villarreal (78%)
Espanyol (55%)
Sevilla (58%)
Getafe (67%)
Real Sociedad (66%)
Oviedo (61%)
Nordsjælland logo Nordsjælland
Midtjylland (52%)
Brøndby (49%)
Viborg (55%)
AGF (57%)
Viborg (50%)
AGF (62%)
Brøndby (44%)
Sønderjyske (43%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Celta Vigo เยือน
3 - 2
59%
Osasuna เหย้า
3 - 2
58%
Villarreal เยือน
1 - 5
78%
Espanyol เยือน
0 - 0
55%
Sevilla เหย้า
2 - 0
58%
Getafe เหย้า
1 - 0
67%
Real Sociedad เยือน
0 - 2
66%
Oviedo เหย้า
4 - 2
61%
Rayo เยือน
1 - 1
79%
Girona เหย้า
1 - 1
59%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Midtjylland เหย้า
0 - 0
52%
Brøndby เยือน
1 - 1
49%
Viborg เยือน
0 - 1
55%
AGF เหย้า
1 - 1
57%
Viborg เหย้า
2 - 1
50%
AGF เยือน
1 - 1
62%
Brøndby เหย้า
2 - 1
44%
Sønderjyske เหย้า
2 - 0
43%
Midtjylland เยือน
1 - 0
57%
Viborg เยือน
1 - 2
55%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 59.6 vs 53.4), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Levante holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus Nordsjælland's 1.1, though the gap is not insurmountable.

Nordsjælland has the defensive edge, conceding 0.8 per match compared to Levante's 1.5.

Nordsjælland has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

The home advantage factor favors Levante, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 2.5 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Levante

Levante

VS
Nordsjælland

Nordsjælland

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม