ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Lorient vs Arka

Lorient vs Arka สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Lorient กับ Arka: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Lorient Lorient ทีมเหย้า
Arka Arka ทีมเยือน
Lorient
51.4

10 นัดล่าสุด

Arka
38.9

ประเภทที่ชนะ

12

Lorient

1

เสมอ

2

Arka

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Lorient
Arka

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 4ส, 3พ

20%

2ช, 4ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.4

14 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+3

+3

-6

-6

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
B. Dieng (4 ประตู)
V. Gutkovskis (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

25%

1ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

17%

1ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
60.2

ความยากของลีก: 81.9, คุณภาพคู่แข่ง: 64.0

54.1

ความยากของลีก: 57.0, คุณภาพคู่แข่ง: 52.2

สถิติพบทีมชั้นนำ
20%

1ช / 5 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.78

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.38

1.3

จริง: 1.3 | ต่าง: 0.0

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
51.4

พลังโจมตี: 51.4, พลังป้องกัน: 69.8, ฟอร์ม: 33.1

38.9

พลังโจมตี: 45.1, พลังป้องกัน: 38.2, ฟอร์ม: 20.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

2
4

16-30'

1

31-45'

1
3

46-60'

6
1

61-75'

1
5

76-90+'

2
Lorient
Arka
Lorient

รายละเอียดคะแนนพลัง

51.4

รวม

พลังโจมตี 51.4
พลังป้องกัน 69.8
ฟอร์ม 33.1
ความสม่ำเสมอ 57.7
Arka

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.9

รวม

พลังโจมตี 45.1
พลังป้องกัน 38.2
ฟอร์ม 20.8
ความสม่ำเสมอ 64.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

81.9 vs 57.0

คุณภาพคู่แข่ง

64.0 vs 52.2

สถิติพบทีมชั้นนำ

20% vs 0%
Lorient logo Lorient
Metz (48%)
Paris SG (84%)
Strasbourg (55%)
Marseille (61%)
Lyon (70%)
Paris FC (72%)
Toulouse (62%)
Lens (71%)
Arka logo Arka
Lech (69%)
Piast (58%)
Jagiellonia (48%)
Cracovia (45%)
Zagłębie (49%)
Kielce (48%)
Widzew (54%)
Wisła Płock (47%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Metz เยือน
4 - 0
48%
Paris SG เยือน
2 - 2
84%
Strasbourg เหย้า
2 - 3
55%
Marseille เหย้า
2 - 0
61%
Lyon เยือน
0 - 2
70%
Paris FC เหย้า
1 - 1
72%
Toulouse เยือน
0 - 1
62%
Lens เหย้า
2 - 1
71%
Lille เยือน
1 - 1
78%
Nice เหย้า
0 - 0
39%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Lech เยือน
1 - 1
69%
Piast เยือน
1 - 4
58%
Jagiellonia เหย้า
0 - 3
48%
Cracovia เยือน
2 - 2
45%
Zagłębie เหย้า
3 - 1
49%
Kielce เยือน
0 - 3
48%
Widzew เหย้า
0 - 0
54%
Wisła Płock เยือน
3 - 0
47%
Radomiak เยือน
1 - 3
58%
Lechia เหย้า
2 - 2
46%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 60.2 vs 54.1), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Lorient averaging 1.4 and Arka averaging 1.3 goals per match.

Lorient has the defensive edge, conceding 1.1 per match compared to Arka's 1.9.

Lorient has struggled against elite opposition, winning only 1 of 5 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Arka has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.8 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Lorient has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 12.5 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Lorient

Lorient

VS
Arka

Arka

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม