ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Mallorca vs Javor

Mallorca vs Javor สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Mallorca กับ Javor: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Mallorca Mallorca ทีมเหย้า
Javor Javor ทีมเยือน
Mallorca
58.8

10 นัดล่าสุด

Javor
46.5

ประเภทที่ชนะ

10

Mallorca

4

เสมอ

1

Javor

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Mallorca
Javor

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 3ส, 3พ

40%

4ช, 3ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.4

14 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+3

+3

0

0

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
V. Muriqi (6 ประตู)
A. Radonjić (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 6
อัตราชนะในบ้าน
50%

3ช / 6 นัด

50%

3ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
25%

1ช / 4 นัด

25%

1ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
72.4

ความยากของลีก: 93.0, คุณภาพคู่แข่ง: 64.8

49.4

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 45.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
50%

1ช / 2 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.85

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.45

1.17

จริง: 1.3 | ต่าง: +0.13

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
58.8

พลังโจมตี: 57.1, พลังป้องกัน: 77.5, ฟอร์ม: 49.0

46.5

พลังโจมตี: 43.1, พลังป้องกัน: 56.3, ฟอร์ม: 39.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

0-15'

2
1

16-30'

3
5

31-45'

3

46-60'

5
3

61-75'

1
2

76-90+'

2
Mallorca
Javor
Mallorca

รายละเอียดคะแนนพลัง

58.8

รวม

พลังโจมตี 57.1
พลังป้องกัน 77.5
ฟอร์ม 49.0
ความสม่ำเสมอ 50.5
Javor

รายละเอียดคะแนนพลัง

46.5

รวม

พลังโจมตี 43.1
พลังป้องกัน 56.3
ฟอร์ม 39.8
ความสม่ำเสมอ 50.5

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

93.0 vs 55.0

คุณภาพคู่แข่ง

64.8 vs 45.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

50% vs 0%
Mallorca logo Mallorca
Villarreal (73%)
Girona (64%)
Alavés (65%)
Valencia (67%)
Rayo (74%)
Real Madrid (65%)
Elche (66%)
Espanyol (50%)
Javor logo Javor
TSC (60%)
FK IMT (58%)
Napredak (29%)
Radnički Niš (49%)
Spartak (28%)
Železničar P (57%)
Spartak (33%)
Novi Pazar (41%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Villarreal เหย้า
1 - 1
73%
Girona เยือน
1 - 0
64%
Alavés เยือน
1 - 2
65%
Valencia เหย้า
1 - 1
67%
Rayo เหย้า
3 - 0
74%
Real Madrid เหย้า
2 - 1
65%
Elche เยือน
1 - 2
66%
Espanyol เหย้า
2 - 1
50%
Osasuna เยือน
2 - 2
63%
Real Sociedad เหย้า
0 - 1
61%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
TSC เยือน
1 - 6
60%
FK IMT เหย้า
0 - 0
58%
Napredak เหย้า
4 - 0
29%
Radnički Niš เยือน
2 - 3
49%
Spartak เหย้า
1 - 0
28%
Železničar P เหย้า
1 - 2
57%
Spartak เยือน
2 - 1
33%
Novi Pazar เหย้า
0 - 0
41%
Radnik เยือน
1 - 1
55%
Čukarički เหย้า
1 - 0
46%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Mallorca has faced significantly tougher opposition (SoS: 72.4) compared to Javor (SoS: 49.4). This means Mallorca's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Mallorca averaging 1.4 and Javor averaging 1.3 goals per match.

Both defenses are comparable, with Mallorca conceding 1.1 and Javor conceding 1.3 per match.

Javor has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.5 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Mallorca has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 12.3 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Mallorca

Mallorca

VS
Javor

Javor

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม