ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Marseille vs Alverca

Marseille vs Alverca สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Marseille กับ Alverca: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Marseille Marseille ทีมเหย้า
Alverca Alverca ทีมเยือน
Marseille
45.3

10 นัดล่าสุด

Alverca
44.7

ประเภทที่ชนะ

5

Marseille

5

เสมอ

5

Alverca

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Marseille
Alverca

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 2ส, 4พ

30%

3ช, 4ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-2

-2

-1

-1

คลีนชีต
30%

3 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
50%

5 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Greenwood (3 ประตู)
Figueiredo (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
53.7

ความยากของลีก: 81.9, คุณภาพคู่แข่ง: 59.9

52.5

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 59.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 2 นัด

0%

0ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.17

จริง: 1.1 | ต่าง: -0.07

1.42

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.22

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
45.3

พลังโจมตี: 38.0, พลังป้องกัน: 58.8, ฟอร์ม: 41.5

44.7

พลังโจมตี: 41.0, พลังป้องกัน: 58.1, ฟอร์ม: 30.7

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

3
1

16-30'

1
1

31-45'

3

46-60'

2
1

61-75'

3
3

76-90+'

3
Marseille
Alverca
Marseille

รายละเอียดคะแนนพลัง

45.3

รวม

พลังโจมตี 38.0
พลังป้องกัน 58.8
ฟอร์ม 41.5
ความสม่ำเสมอ 44.8
Alverca

รายละเอียดคะแนนพลัง

44.7

รวม

พลังโจมตี 41.0
พลังป้องกัน 58.1
ฟอร์ม 30.7
ความสม่ำเสมอ 57.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

81.9 vs 79.0

คุณภาพคู่แข่ง

59.9 vs 59.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Marseille logo Marseille
Le Havre (58%)
Nantes (56%)
Nice (55%)
Lorient (69%)
Metz (43%)
Monaco (77%)
Lille (73%)
Auxerre (66%)
Alverca logo Alverca
Estoril (47%)
Porto (74%)
Arouca (57%)
Nacional (57%)
Casa Pia (48%)
Rio Ave (66%)
Sporting (70%)
Gil Vicente (60%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Le Havre เยือน
1 - 0
58%
Nantes เยือน
0 - 3
56%
Nice เหย้า
1 - 1
55%
Lorient เยือน
0 - 2
69%
Metz เหย้า
3 - 1
43%
Monaco เยือน
1 - 2
77%
Lille เหย้า
1 - 2
73%
Auxerre เหย้า
1 - 0
66%
Toulouse เยือน
1 - 0
62%
Toulouse เหย้า
2 - 2
40%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Estoril เหย้า
1 - 1
47%
Porto เยือน
0 - 1
74%
Arouca เหย้า
2 - 1
57%
Nacional เยือน
0 - 1
57%
Casa Pia เหย้า
3 - 1
48%
Rio Ave เยือน
2 - 1
66%
Sporting เหย้า
1 - 4
70%
Gil Vicente เยือน
2 - 2
60%
AVS เหย้า
0 - 0
59%
Vitória SC เยือน
1 - 1
59%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 53.7 vs 52.5), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Marseille averaging 1.1 and Alverca averaging 1.2 goals per match.

Both defenses are comparable, with Marseille conceding 1.3 and Alverca conceding 1.3 per match.

Based on the combined statistics, expect 2.5 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Marseille

Marseille

VS
Alverca

Alverca

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม