ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Midtjylland vs Lorient

Midtjylland vs Lorient สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Midtjylland กับ Lorient: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Midtjylland Midtjylland ทีมเหย้า
Lorient Lorient ทีมเยือน
Midtjylland
43.7

10 นัดล่าสุด

Lorient
51.4

ประเภทที่ชนะ

3

Midtjylland

2

เสมอ

10

Lorient

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Midtjylland
Lorient

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 5ส, 2พ

30%

3ช, 4ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.4

14 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+1

+1

+3

+3

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
70%

7 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ดาวซัลโว
M. Erlić (2 ประตู)
B. Dieng (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
42.6

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 55.5

60.2

ความยากของลีก: 81.9, คุณภาพคู่แข่ง: 64.0

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.36

จริง: 1.3 | ต่าง: -0.06

1.78

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.38

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
43.7

พลังโจมตี: 40.1, พลังป้องกัน: 55.6, ฟอร์ม: 27.8

51.4

พลังโจมตี: 51.4, พลังป้องกัน: 69.8, ฟอร์ม: 33.1

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

1
1

16-30'

4
1

31-45'

4

46-60'

3
2

61-75'

1
4

76-90+'

5
Midtjylland
Lorient
Midtjylland

รายละเอียดคะแนนพลัง

43.7

รวม

พลังโจมตี 40.1
พลังป้องกัน 55.6
ฟอร์ม 27.8
ความสม่ำเสมอ 62.8
Lorient

รายละเอียดคะแนนพลัง

51.4

รวม

พลังโจมตี 51.4
พลังป้องกัน 69.8
ฟอร์ม 33.1
ความสม่ำเสมอ 57.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

58.0 vs 81.9

คุณภาพคู่แข่ง

55.5 vs 64.0

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 20%
Midtjylland logo Midtjylland
Nordsjælland (60%)
Viborg (50%)
AGF (62%)
Sønderjyske (48%)
AGF (57%)
Brøndby (49%)
Sønderjyske (43%)
Viborg (55%)
Lorient logo Lorient
Metz (48%)
Paris SG (84%)
Strasbourg (55%)
Marseille (61%)
Lyon (70%)
Paris FC (72%)
Toulouse (62%)
Lens (71%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Nordsjælland เยือน
0 - 0
60%
Viborg เหย้า
3 - 3
50%
AGF เยือน
0 - 0
62%
Sønderjyske เยือน
2 - 1
48%
AGF เหย้า
2 - 1
57%
Brøndby เยือน
2 - 1
49%
Sønderjyske เหย้า
2 - 2
43%
Viborg เยือน
1 - 1
55%
Nottm Forest เหย้า
1 - 2
76%
Nordsjælland เหย้า
0 - 1
55%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Metz เยือน
4 - 0
48%
Paris SG เยือน
2 - 2
84%
Strasbourg เหย้า
2 - 3
55%
Marseille เหย้า
2 - 0
61%
Lyon เยือน
0 - 2
70%
Paris FC เหย้า
1 - 1
72%
Toulouse เยือน
0 - 1
62%
Lens เหย้า
2 - 1
71%
Lille เยือน
1 - 1
78%
Nice เหย้า
0 - 0
39%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Lorient has faced significantly tougher opposition (SoS: 60.2) compared to Midtjylland (SoS: 42.6). This means Lorient's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Midtjylland averaging 1.3 and Lorient averaging 1.4 goals per match.

Both defenses are comparable, with Midtjylland conceding 1.2 and Lorient conceding 1.1 per match.

Lorient has struggled against elite opposition, winning only 1 of 5 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.5 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Lorient has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 7.7 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Midtjylland

Midtjylland

VS
Lorient

Lorient

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม