ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Mladost Lučani vs Athletic

Mladost Lučani vs Athletic สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Mladost Lučani กับ Athletic: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Mladost Lučani Mladost Lučani ทีมเหย้า
Athletic Athletic ทีมเยือน
Mladost Lučani
41.3

10 นัดล่าสุด

Athletic
39.8

ประเภทที่ชนะ

6

Mladost Lučani

5

เสมอ

4

Athletic

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Mladost Lučani
Athletic

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 4ส, 3พ

30%

3ช, 0ส, 7พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.9

9 / 10 นัด

1.0

10 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-4

-4

-6

-6

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
30%

3 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
J. Ćirić (5 ประตู)
Gorka Guruzeta (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 3
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 6
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
51.6

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 49.3

58.6

ความยากของลีก: 88.2, คุณภาพคู่แข่ง: 66.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 3 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.93

จริง: 0.9 | ต่าง: -0.03

1.48

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.48

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
41.3

พลังโจมตี: 30.5, พลังป้องกัน: 57.6, ฟอร์ม: 30.5

39.8

พลังโจมตี: 36.2, พลังป้องกัน: 50.7, ฟอร์ม: 32.6

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1

16-30'

3
2

31-45'

1
2

46-60'

1
1

61-75'

1
1

76-90+'

4
Mladost Lučani
Athletic
Mladost Lučani

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.3

รวม

พลังโจมตี 30.5
พลังป้องกัน 57.6
ฟอร์ม 30.5
ความสม่ำเสมอ 57.7
Athletic

รายละเอียดคะแนนพลัง

39.8

รวม

พลังโจมตี 36.2
พลังป้องกัน 50.7
ฟอร์ม 32.6
ความสม่ำเสมอ 43.3

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

55.0 vs 88.2

คุณภาพคู่แข่ง

49.3 vs 66.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Mladost Lučani logo Mladost Lučani
Radnički Niš (49%)
Spartak (28%)
TSC (60%)
Radnički Krag (52%)
FK IMT (63%)
Napredak (29%)
Radnički Krag (57%)
Partizan (52%)
Athletic logo Athletic
Valencia (67%)
Alavés (65%)
Atlético (66%)
Osasuna (58%)
Villarreal (73%)
Getafe (72%)
Betis (68%)
Girona (64%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Radnički Niš เยือน
0 - 1
49%
Spartak เหย้า
2 - 1
28%
TSC เยือน
2 - 1
60%
Radnički Krag เหย้า
0 - 0
52%
FK IMT เยือน
1 - 1
63%
Napredak เหย้า
2 - 0
29%
Radnički Krag เยือน
1 - 1
57%
Partizan เหย้า
1 - 1
52%
Železničar P เยือน
0 - 5
62%
Novi Pazar เหย้า
0 - 2
41%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Valencia เหย้า
0 - 1
67%
Alavés เยือน
4 - 2
65%
Atlético เยือน
2 - 3
66%
Osasuna เหย้า
1 - 0
58%
Villarreal เหย้า
1 - 2
73%
Getafe เยือน
0 - 2
72%
Betis เหย้า
2 - 1
68%
Girona เยือน
0 - 3
64%
Barcelona เหย้า
0 - 1
86%
Real Sociedad เยือน
0 - 1
47%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 51.6 vs 58.6), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Mladost Lučani averaging 0.9 and Athletic averaging 1.0 goals per match.

Mladost Lučani has the defensive edge, conceding 1.3 per match compared to Athletic's 1.6.

Mladost Lučani has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Athletic has struggled against elite opposition, winning only 0 of 3 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.4 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Mladost Lučani

Mladost Lučani

VS
Athletic

Athletic

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม