ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Mladost Lučani vs Thun

Mladost Lučani vs Thun สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Mladost Lučani กับ Thun: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Mladost Lučani Mladost Lučani ทีมเหย้า
Thun Thun ทีมเยือน
Mladost Lučani
41.3

10 นัดล่าสุด

Thun
41.4

ประเภทที่ชนะ

4

Mladost Lučani

3

เสมอ

8

Thun

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Mladost Lučani
Thun

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 4ส, 3พ

40%

4ช, 1ส, 5พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.9

9 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.5

15 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-4

-4

+1

+1

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

0%

0 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
30%

3 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
50%

5 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
J. Ćirić (5 ประตู)
E. Rastoder (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 3
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

60%

3ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
51.6

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 49.3

37.5

ความยากของลีก: 49.0, คุณภาพคู่แข่ง: 51.2

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.93

จริง: 0.9 | ต่าง: -0.03

1.37

จริง: 1.6 | ต่าง: +0.23

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
41.3

พลังโจมตี: 30.5, พลังป้องกัน: 57.6, ฟอร์ม: 30.5

41.4

พลังโจมตี: 46.7, พลังป้องกัน: 43.8, ฟอร์ม: 35.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1

16-30'

3
2

31-45'

4
2

46-60'

4
1

61-75'

3
1

76-90+'

2
Mladost Lučani
Thun
Mladost Lučani

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.3

รวม

พลังโจมตี 30.5
พลังป้องกัน 57.6
ฟอร์ม 30.5
ความสม่ำเสมอ 57.7
Thun

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.4

รวม

พลังโจมตี 46.7
พลังป้องกัน 43.8
ฟอร์ม 35.0
ความสม่ำเสมอ 39.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

55.0 vs 49.0

คุณภาพคู่แข่ง

49.3 vs 51.2

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Mladost Lučani logo Mladost Lučani
Radnički Niš (49%)
Spartak (28%)
TSC (60%)
Radnički Krag (52%)
FK IMT (63%)
Napredak (29%)
Radnički Krag (57%)
Partizan (52%)
Thun logo Thun
Sion (70%)
Basel (55%)
Lugano (54%)
Basel (50%)
Lugano (55%)
Zürich (38%)
GC Zürich (27%)
Young Boys (56%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Radnički Niš เยือน
0 - 1
49%
Spartak เหย้า
2 - 1
28%
TSC เยือน
2 - 1
60%
Radnički Krag เหย้า
0 - 0
52%
FK IMT เยือน
1 - 1
63%
Napredak เหย้า
2 - 0
29%
Radnički Krag เยือน
1 - 1
57%
Partizan เหย้า
1 - 1
52%
Železničar P เยือน
0 - 5
62%
Novi Pazar เหย้า
0 - 2
41%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Sion เยือน
0 - 2
70%
Basel เยือน
1 - 3
55%
Lugano เหย้า
0 - 1
54%
Basel เหย้า
3 - 1
50%
Lugano เยือน
0 - 1
55%
Zürich เยือน
1 - 2
38%
GC Zürich เหย้า
5 - 1
27%
Young Boys เยือน
2 - 1
56%
St.Gallen เหย้า
2 - 2
55%
Luzern เหย้า
2 - 1
52%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Mladost Lučani has faced significantly tougher opposition (SoS: 51.6) compared to Thun (SoS: 37.5). This means Mladost Lučani's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Thun holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus Mladost Lučani's 0.9, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with Mladost Lučani conceding 1.3 and Thun conceding 1.5 per match.

Mladost Lučani has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.7 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Mladost Lučani

Mladost Lučani

VS
Thun

Thun

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม