ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Motor vs Betis

Motor vs Betis สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Motor กับ Betis: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Motor Motor ทีมเหย้า
Betis Betis ทีมเยือน
Motor
52.1

10 นัดล่าสุด

Betis
51.0

ประเภทที่ชนะ

6

Motor

4

เสมอ

5

Betis

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Motor
Betis

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 3ส, 3พ

30%

3ช, 5ส, 2พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.3

13 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
0.9

9 / 10 นัด

1.4

14 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+4

+4

+2

+2

คลีนชีต
40%

4 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
30%

3 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
40%

4 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ดาวซัลโว
K. Czubak (5 ประตู)
A. Ezzalzouli (5 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 8 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
40%

2ช / 5 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
54.7

ความยากของลีก: 57.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.2

58.5

ความยากของลีก: 91.4, คุณภาพคู่แข่ง: 62.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.37

จริง: 1.3 | ต่าง: -0.07

2.18

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.58

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
52.1

พลังโจมตี: 45.4, พลังป้องกัน: 73.3, ฟอร์ม: 41.9

51.0

พลังโจมตี: 57.9, พลังป้องกัน: 57.9, ฟอร์ม: 32.5

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

3
4

16-30'

3
3

31-45'

2
2

46-60'

2
1

61-75'

4
2

76-90+'

2
Motor
Betis
Motor

รายละเอียดคะแนนพลัง

52.1

รวม

พลังโจมตี 45.4
พลังป้องกัน 73.3
ฟอร์ม 41.9
ความสม่ำเสมอ 50.5
Betis

รายละเอียดคะแนนพลัง

51.0

รวม

พลังโจมตี 57.9
พลังป้องกัน 57.9
ฟอร์ม 32.5
ความสม่ำเสมอ 62.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

57.0 vs 91.4

คุณภาพคู่แข่ง

53.2 vs 62.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Motor logo Motor
Wisła Płock (47%)
Lech (64%)
Widzew (59%)
GKS Katowice (64%)
Raków (54%)
Radomiak (58%)
Zagłębie (49%)
Nieciecza (41%)
Betis logo Betis
Elche (61%)
Real Sociedad (66%)
Oviedo (61%)
Real Madrid (65%)
Girona (64%)
Braga (66%)
Osasuna (63%)
Braga (71%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Wisła Płock เยือน
4 - 0
47%
Lech เหย้า
0 - 1
64%
Widzew เยือน
0 - 2
59%
GKS Katowice เยือน
2 - 3
64%
Raków เหย้า
1 - 1
54%
Radomiak เยือน
1 - 1
58%
Zagłębie เหย้า
1 - 0
49%
Nieciecza เยือน
2 - 1
41%
Górnik เหย้า
0 - 0
53%
Kielce เหย้า
2 - 0
43%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Elche เหย้า
2 - 1
61%
Real Sociedad เยือน
2 - 2
66%
Oviedo เหย้า
3 - 0
61%
Real Madrid เหย้า
1 - 1
65%
Girona เยือน
3 - 2
64%
Braga เหย้า
2 - 4
66%
Osasuna เยือน
1 - 1
63%
Braga เยือน
1 - 1
71%
Espanyol เหย้า
0 - 0
50%
Athletic เยือน
1 - 2
60%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 54.7 vs 58.5), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Betis holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus Motor's 1.3, though the gap is not insurmountable.

Motor has the defensive edge, conceding 0.9 per match compared to Betis's 1.4.

Motor has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 2.6 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Motor

Motor

VS
Betis

Betis

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม