ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Napredak vs Torino

Napredak vs Torino สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Napredak กับ Torino: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Napredak Napredak ทีมเหย้า
Torino Torino ทีมเยือน
Napredak
25.8

10 นัดล่าสุด

Torino
59.7

ประเภทที่ชนะ

1

Napredak

1

เสมอ

13

Torino

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Napredak
Torino

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
10%

1ช, 1ส, 8พ

50%

5ช, 2ส, 3พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
0.8

8 / 10 นัด

1.6

16 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
2.4

24 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-16

-16

+4

+4

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
70%

7 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
40%

4 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
N. Bogdanovski (2 ประตู)
G. Simeone (6 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 2 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 12
อัตราชนะในบ้าน
0%

0ช / 4 นัด

80%

4ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
17%

1ช / 6 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
41.4

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 55.5

64.8

ความยากของลีก: 90.0, คุณภาพคู่แข่ง: 64.4

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

25%

1ช / 4 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
0.82

จริง: 0.8 | ต่าง: -0.02

1.85

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.25

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
25.8

พลังโจมตี: 24.4, พลังป้องกัน: 18.3, ฟอร์ม: 9.1

59.7

พลังโจมตี: 61.2, พลังป้องกัน: 68.9, ฟอร์ม: 57.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

2

16-30'

1
1

31-45'

1
2

46-60'

4
1

61-75'

3
3

76-90+'

5
Napredak
Torino
Napredak

รายละเอียดคะแนนพลัง

25.8

รวม

พลังโจมตี 24.4
พลังป้องกัน 18.3
ฟอร์ม 9.1
ความสม่ำเสมอ 74.8
Torino

รายละเอียดคะแนนพลัง

59.7

รวม

พลังโจมตี 61.2
พลังป้องกัน 68.9
ฟอร์ม 57.4
ความสม่ำเสมอ 45.7

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

55.0 vs 90.0

คุณภาพคู่แข่ง

55.5 vs 64.4

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 25%
Napredak logo Napredak
Spartak (33%)
Radnički Niš (44%)
Javor (56%)
FK IMT (58%)
TSC (60%)
Mladost Lučani (53%)
TSC (56%)
Vojvodina (68%)
Torino logo Torino
Sassuolo (64%)
Udinese (79%)
Inter Milan (78%)
Cremonese (56%)
Verona (50%)
Pisa (46%)
AC Milan (65%)
Parma (57%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Spartak เยือน
3 - 0
33%
Radnički Niš เหย้า
0 - 1
44%
Javor เยือน
0 - 4
56%
FK IMT เหย้า
0 - 1
58%
TSC เยือน
1 - 4
60%
Mladost Lučani เยือน
0 - 2
53%
TSC เหย้า
1 - 2
56%
Vojvodina เยือน
1 - 4
68%
OFK เหย้า
2 - 2
53%
Red Star เยือน
0 - 4
74%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Sassuolo เหย้า
2 - 1
64%
Udinese เยือน
0 - 2
79%
Inter Milan เหย้า
2 - 2
78%
Cremonese เยือน
0 - 0
56%
Verona เหย้า
2 - 1
50%
Pisa เยือน
1 - 0
46%
AC Milan เยือน
2 - 3
65%
Parma เหย้า
4 - 1
57%
Napoli เยือน
1 - 2
79%
Lazio เหย้า
2 - 0
70%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Torino has faced significantly tougher opposition (SoS: 64.8) compared to Napredak (SoS: 41.4). This means Torino's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Torino holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus Napredak's 0.8, though the gap is not insurmountable.

Defensively, Torino is far superior, conceding just 1.2 goals per match with 3 clean sheets, while Napredak leaks 2.4 per match.

Torino has struggled against elite opposition, winning only 1 of 4 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

The home advantage factor favors Torino, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Based on the combined statistics, expect 3.0 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Based on our comprehensive analysis including opponent quality adjustment, Torino is the clear and decisive favorite. Their superiority across attack (61.2), defense (68.9), and form (57.4) leaves little room for doubt. Napredak will need an exceptional performance to compete.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Napredak

Napredak

VS
Torino

Torino

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม