ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Pardubice vs Union Berlin

Pardubice vs Union Berlin สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Pardubice กับ Union Berlin: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Pardubice Pardubice ทีมเหย้า
Union Berlin Union Berlin ทีมเยือน
Pardubice
55.2

10 นัดล่าสุด

Union Berlin
38.8

ประเภทที่ชนะ

9

Pardubice

1

เสมอ

5

Union Berlin

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Pardubice
Union Berlin

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
60%

6ช, 1ส, 3พ

20%

2ช, 2ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.4

14 / 10 นัด

1.1

11 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

2.1

21 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+2

+2

-10

-10

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
50%

5 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
V. Patrák (5 ประตู)
O. Burke (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 7
ครึ่งแรก: 2 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

0%

0ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
67%

4ช / 6 นัด

33%

2ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
53.6

ความยากของลีก: 58.0, คุณภาพคู่แข่ง: 50.6

72.2

ความยากของลีก: 91.0, คุณภาพคู่แข่ง: 66.6

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

50%

2ช / 4 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.49

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.09

1.55

จริง: 1.1 | ต่าง: -0.45

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
55.2

พลังโจมตี: 48.3, พลังป้องกัน: 62.2, ฟอร์ม: 62.2

38.8

พลังโจมตี: 44.8, พลังป้องกัน: 36.7, ฟอร์ม: 24.4

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

1

16-30'

1
4

31-45'

1
2

46-60'

1
3

61-75'

2
3

76-90+'

6
Pardubice
Union Berlin
Pardubice

รายละเอียดคะแนนพลัง

55.2

รวม

พลังโจมตี 48.3
พลังป้องกัน 62.2
ฟอร์ม 62.2
ความสม่ำเสมอ 43.3
Union Berlin

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.8

รวม

พลังโจมตี 44.8
พลังป้องกัน 36.7
ฟอร์ม 24.4
ความสม่ำเสมอ 59.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

58.0 vs 91.0

คุณภาพคู่แข่ง

50.6 vs 66.6

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 50%
Pardubice logo Pardubice
Karviná (43%)
Karviná (48%)
Zlín (41%)
Plzeň (64%)
Olomouc (46%)
Dukla (51%)
Ml. Boleslav (66%)
Karviná (48%)
Union Berlin logo Union Berlin
Mainz 05 (70%)
Köln (57%)
Leipzig (84%)
Wolfsburg (50%)
Heidenheim (67%)
St. Pauli (50%)
Bayern Munich (86%)
Freiburg (72%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Karviná เหย้า
1 - 3
43%
Karviná เยือน
2 - 1
48%
Zlín เหย้า
3 - 1
41%
Plzeň เยือน
1 - 0
64%
Olomouc เหย้า
2 - 1
46%
Dukla เยือน
2 - 0
51%
Ml. Boleslav เยือน
0 - 2
66%
Karviná เยือน
2 - 1
48%
Teplice เหย้า
1 - 1
49%
Slovácko เยือน
0 - 2
50%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Mainz 05 เยือน
3 - 1
70%
Köln เหย้า
2 - 2
57%
Leipzig เยือน
1 - 3
84%
Wolfsburg เหย้า
1 - 2
50%
Heidenheim เยือน
1 - 3
67%
St. Pauli เหย้า
1 - 1
50%
Bayern Munich เยือน
0 - 4
86%
Freiburg เยือน
1 - 0
72%
Bremen เหย้า
1 - 4
62%
M'gladbach เยือน
0 - 1
68%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Union Berlin has faced significantly tougher opposition (SoS: 72.2) compared to Pardubice (SoS: 53.6). This means Union Berlin's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Pardubice averaging 1.4 and Union Berlin averaging 1.1 goals per match.

Defensively, Pardubice is far superior, conceding just 1.2 goals per match with 2 clean sheets, while Union Berlin leaks 2.1 per match.

Pardubice has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Union Berlin has proven their mettle against elite opponents, winning 2 of 4 matches against top-tier teams. This is a crucial indicator of their ability to perform under pressure.

Pardubice is a strong road team with a 67% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 2.9 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Pardubice emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (55.2 vs 38.8) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Pardubice

Pardubice

VS
Union Berlin

Union Berlin

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม