ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ PSV vs Strasbourg

PSV vs Strasbourg สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ PSV กับ Strasbourg: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

PSV PSV ทีมเหย้า
Strasbourg Strasbourg ทีมเยือน
PSV
80.0

10 นัดล่าสุด

Strasbourg
41.4

ประเภทที่ชนะ

12

PSV

2

เสมอ

1

Strasbourg

เรดาร์ประสิทธิภาพ

PSV
Strasbourg

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
70%

7ช, 1ส, 2พ

30%

3ช, 1ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
2.9

29 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.5

15 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+13

+13

-3

-3

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
90%

9 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
90%

9 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
R. Pepi (7 ประตู)
J. Enciso (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 12 / ครึ่งหลัง: 17
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
อัตราชนะในบ้าน
80%

4ช / 5 นัด

33%

2ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

25%

1ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
78.6

ความยากของลีก: 80.0, คุณภาพคู่แข่ง: 61.8

52.9

ความยากของลีก: 78.7, คุณภาพคู่แข่ง: 61.3

สถิติพบทีมชั้นนำ
100%

2ช / 2 นัด

0%

0ช / 2 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
3.64

จริง: 2.9 | ต่าง: -0.74

1.31

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.11

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
80.0

พลังโจมตี: 100, พลังป้องกัน: 60.0, ฟอร์ม: 90.0

41.4

พลังโจมตี: 41.2, พลังป้องกัน: 51.4, ฟอร์ม: 30.9

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

4

0-15'

2

16-30'

3
4

31-45'

3
7

46-60'

1
3

61-75'

3
9

76-90+'

2
PSV
Strasbourg
PSV

รายละเอียดคะแนนพลัง

80.0

รวม

พลังโจมตี 100
พลังป้องกัน 60.0
ฟอร์ม 90.0
ความสม่ำเสมอ 53.2
Strasbourg

รายละเอียดคะแนนพลัง

41.4

รวม

พลังโจมตี 41.2
พลังป้องกัน 51.4
ฟอร์ม 30.9
ความสม่ำเสมอ 46.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

80.0 vs 78.7

คุณภาพคู่แข่ง

61.8 vs 61.3

สถิติพบทีมชั้นนำ

100% vs 0%
PSV logo PSV
Go Ahead (70%)
Ajax (67%)
Zwolle (54%)
Sparta (49%)
Utrecht (70%)
Telstar (69%)
NEC (64%)
AZ (67%)
Strasbourg logo Strasbourg
Angers (52%)
Rayo (68%)
Toulouse (57%)
Rayo (73%)
Lorient (69%)
Nice (39%)
Rennes (75%)
Mainz 05 (60%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Go Ahead เยือน
4 - 1
70%
Ajax เยือน
2 - 2
67%
Zwolle เหย้า
6 - 1
54%
Sparta เยือน
2 - 0
49%
Utrecht เหย้า
4 - 3
70%
Telstar เยือน
1 - 3
69%
NEC เหย้า
2 - 3
64%
AZ เหย้า
2 - 1
67%
Heracles เยือน
3 - 1
41%
Heerenveen เหย้า
3 - 1
67%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Angers เยือน
1 - 1
52%
Rayo เหย้า
0 - 1
68%
Toulouse เหย้า
1 - 2
57%
Rayo เยือน
0 - 1
73%
Lorient เยือน
3 - 2
69%
Nice เหย้า
0 - 2
39%
Rennes เหย้า
0 - 3
75%
Mainz 05 เหย้า
4 - 0
60%
Mainz 05 เยือน
0 - 2
65%
Nice เหย้า
3 - 1
55%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

PSV has faced significantly tougher opposition (SoS: 78.6) compared to Strasbourg (SoS: 52.9). This means PSV's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

PSV's attack is on another level, averaging 2.9 goals per match with R. Pepi leading the charge with 7 goals. Strasbourg manages just 1.2 per match.

Both defenses are comparable, with PSV conceding 1.6 and Strasbourg conceding 1.5 per match.

The home advantage factor favors PSV, who boasts a 80% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

PSV is a strong road team with a 60% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 3.6 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Based on our comprehensive analysis including opponent quality adjustment, PSV is the clear and decisive favorite. Their superiority across attack (100), defense (60.0), and form (90.0) leaves little room for doubt. Strasbourg will need an exceptional performance to compete.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

PSV

PSV

VS
Strasbourg

Strasbourg

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม