ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Raków vs Rukh Vynnyky

Raków vs Rukh Vynnyky สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Raków กับ Rukh Vynnyky: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Raków Raków ทีมเหย้า
Rukh Vynnyky Rukh Vynnyky ทีมเยือน
Raków
53.7

10 นัดล่าสุด

Rukh Vynnyky
27.3

ประเภทที่ชนะ

11

Raków

2

เสมอ

2

Rukh Vynnyky

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Raków
Rukh Vynnyky

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 3ส, 3พ

0%

0ช, 2ส, 8พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.6

16 / 10 นัด

0.3

3 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

2.0

20 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+4

+4

-17

-17

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

10%

1 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
50%

5 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
80%

8 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ดาวซัลโว
J. Braut Brunes (5 ประตู)
Igor Neves (2 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 11
ครึ่งแรก: 2 / ครึ่งหลัง: 1
อัตราชนะในบ้าน
60%

3ช / 5 นัด

0%

0ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
20%

1ช / 5 นัด

0%

0ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
57.2

ความยากของลีก: 61.2, คุณภาพคู่แข่ง: 54.5

65.3

ความยากของลีก: 98.0, คุณภาพคู่แข่ง: 74.5

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 8 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.68

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.08

0.46

จริง: 0.3 | ต่าง: -0.16

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
53.7

พลังโจมตี: 57.2, พลังป้องกัน: 64.3, ฟอร์ม: 42.9

27.3

พลังโจมตี: 11.5, พลังป้องกัน: 38.4, ฟอร์ม: 0.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

1

16-30'

1
2

31-45'

5

46-60'

1
1

61-75'

5

76-90+'

1
Raków
Rukh Vynnyky
Raków

รายละเอียดคะแนนพลัง

53.7

รวม

พลังโจมตี 57.2
พลังป้องกัน 64.3
ฟอร์ม 42.9
ความสม่ำเสมอ 50.5
Rukh Vynnyky

รายละเอียดคะแนนพลัง

27.3

รวม

พลังโจมตี 11.5
พลังป้องกัน 38.4
ฟอร์ม 0.0
ความสม่ำเสมอ 95.2

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

61.2 vs 98.0

คุณภาพคู่แข่ง

54.5 vs 74.5

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Raków logo Raków
Kielce (43%)
Lechia (51%)
Cracovia (40%)
Motor (59%)
Widzew (54%)
Legia (64%)
Fiorentina (61%)
Górnik (58%)
Rukh Vynnyky logo Rukh Vynnyky
Veres Rivne (62%)
Zorya (75%)
Karpaty Lviv (81%)
Kryvbas KR (76%)
Kolos (78%)
Shakhtar D (83%)
LNZ Cherkasy (74%)
Epitsentr (79%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Kielce เหย้า
2 - 0
43%
Lechia เยือน
2 - 1
51%
Cracovia เหย้า
4 - 1
40%
Motor เยือน
1 - 1
59%
Widzew เหย้า
1 - 1
54%
Legia เยือน
1 - 1
64%
Fiorentina เหย้า
1 - 2
61%
Górnik เยือน
1 - 3
58%
Fiorentina เยือน
1 - 2
66%
Pogoń เหย้า
2 - 0
49%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Veres Rivne เหย้า
0 - 0
62%
Zorya เหย้า
1 - 2
75%
Karpaty Lviv เหย้า
0 - 3
81%
Kryvbas KR เยือน
0 - 3
76%
Kolos เหย้า
1 - 1
78%
Shakhtar D เยือน
0 - 3
83%
LNZ Cherkasy เหย้า
1 - 2
74%
Epitsentr เยือน
0 - 2
79%
Metalist 1925 เหย้า
0 - 3
74%
Obolon เยือน
0 - 1
63%

การวิเคราะห์ AI

When we look at the raw statistics, both teams appear to be in form, but applying the Strength of Schedule filter reveals a much clearer picture.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 57.2 vs 65.3), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Raków's attack is on another level, averaging 1.6 goals per match with J. Braut Brunes leading the charge with 5 goals. Rukh Vynnyky manages just 0.3 per match.

Defensively, Raków is far superior, conceding just 1.2 goals per match with 2 clean sheets, while Rukh Vynnyky leaks 2.0 per match.

Raków has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Rukh Vynnyky has struggled against elite opposition, winning only 0 of 8 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 2.5 total goals. Under 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Raków emerges as the favorite in this matchup. With a stronger overall power rating (53.7 vs 27.3) and better performance against quality opposition, they should control the game. However, football always has room for surprises.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Raków

Raków

VS
Rukh Vynnyky

Rukh Vynnyky

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม