ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Rayo vs Red Star

Rayo vs Red Star สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Rayo กับ Red Star: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Rayo Rayo ทีมเหย้า
Red Star Red Star ทีมเยือน
Rayo
65.9

10 นัดล่าสุด

Red Star
76.7

ประเภทที่ชนะ

3

Rayo

2

เสมอ

10

Red Star

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Rayo
Red Star

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
60%

6ช, 2ส, 2พ

80%

8ช, 1ส, 1พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.4

14 / 10 นัด

2.5

25 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.0

10 / 10 นัด

1.0

10 / 10 นัด

ผลต่างประตู
+4

+4

+15

+15

คลีนชีต
60%

6 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

90%

9 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
30%

3 / 10 นัด

70%

7 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Alemão (4 ประตู)
A. Katai (7 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 9
ครึ่งแรก: 17 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
67%

4ช / 6 นัด

83%

5ช / 6 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

75%

3ช / 4 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
69.3

ความยากของลีก: 87.0, คุณภาพคู่แข่ง: 63.0

51.2

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 48.7

สถิติพบทีมชั้นนำ
50%

2ช / 4 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.74

จริง: 1.4 | ต่าง: -0.34

2.35

จริง: 2.5 | ต่าง: +0.15

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
65.9

พลังโจมตี: 55.7, พลังป้องกัน: 79.5, ฟอร์ม: 71.6

76.7

พลังโจมตี: 84.3, พลังป้องกัน: 67.5, ฟอร์ม: 81.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

1
1

16-30'

7
2

31-45'

6
3

46-60'

5
3

61-75'

4
4

76-90+'

2
Rayo
Red Star
Rayo

รายละเอียดคะแนนพลัง

65.9

รวม

พลังโจมตี 55.7
พลังป้องกัน 79.5
ฟอร์ม 71.6
ความสม่ำเสมอ 52.0
Red Star

รายละเอียดคะแนนพลัง

76.7

รวม

พลังโจมตี 84.3
พลังป้องกัน 67.5
ฟอร์ม 81.0
ความสม่ำเสมอ 68.5

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

87.0 vs 55.0

คุณภาพคู่แข่ง

63.0 vs 48.7

สถิติพบทีมชั้นนำ

50% vs 0%
Rayo logo Rayo
Girona (59%)
Strasbourg (57%)
Getafe (72%)
Strasbourg (52%)
Real Sociedad (61%)
Espanyol (50%)
AEK Athens (75%)
Mallorca (73%)
Red Star logo Red Star
Novi Pazar (41%)
Čukarički (50%)
Partizan (52%)
Železničar P (62%)
Vojvodina (63%)
Spartak (28%)
Radnik (55%)
Radnički Niš (44%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Girona เหย้า
1 - 1
59%
Strasbourg เยือน
1 - 0
57%
Getafe เยือน
2 - 0
72%
Strasbourg เหย้า
1 - 0
52%
Real Sociedad เหย้า
3 - 3
61%
Espanyol เหย้า
1 - 0
50%
AEK Athens เยือน
1 - 3
75%
Mallorca เยือน
0 - 3
73%
AEK Athens เหย้า
3 - 0
70%
Elche เหย้า
1 - 0
61%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Novi Pazar เหย้า
1 - 2
41%
Čukarički เยือน
2 - 1
50%
Partizan เหย้า
3 - 0
52%
Železničar P เยือน
2 - 2
62%
Vojvodina เหย้า
4 - 1
63%
Spartak เหย้า
3 - 2
28%
Radnik เยือน
2 - 1
55%
Radnički Niš เหย้า
2 - 0
44%
FK IMT เยือน
2 - 1
63%
Napredak เหย้า
4 - 0
29%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Rayo has faced significantly tougher opposition (SoS: 69.3) compared to Red Star (SoS: 51.2). This means Rayo's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Red Star's attack is on another level, averaging 2.5 goals per match with A. Katai leading the charge with 7 goals. Rayo manages just 1.4 per match.

Both defenses are comparable, with Rayo conceding 1.0 and Red Star conceding 1.0 per match.

Rayo has proven their mettle against elite opponents, winning 2 of 4 matches against top-tier teams. This is a crucial indicator of their ability to perform under pressure.

Red Star has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

The home advantage factor favors Red Star, who boasts a 83% home win rate. Playing in front of their fans could be the decisive factor.

Red Star is a strong road team with a 75% away win rate, suggesting they can perform regardless of venue.

Based on the combined statistics, expect 3.0 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being possible.

Red Star has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 10.8 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Rayo

Rayo

VS
Red Star

Red Star

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม