ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Real Madrid vs Vitória SC

Real Madrid vs Vitória SC สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Real Madrid กับ Vitória SC: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Real Madrid Real Madrid ทีมเหย้า
Vitória SC Vitória SC ทีมเยือน
Real Madrid
53.3

10 นัดล่าสุด

Vitória SC
42.2

ประเภทที่ชนะ

12

Real Madrid

1

เสมอ

2

Vitória SC

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Real Madrid
Vitória SC

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
40%

4ช, 2ส, 4พ

30%

3ช, 2ส, 5พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.2

12 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.6

16 / 10 นัด

1.5

15 / 10 นัด

ผลต่างประตู
0

0

-3

-3

คลีนชีต
10%

1 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
80%

8 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
Vinícius Júnior (8 ประตู)
Samu (4 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 6 / ครึ่งหลัง: 10
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 8
อัตราชนะในบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

40%

2ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
33%

2ช / 6 นัด

20%

1ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
67.5

ความยากของลีก: 94.2, คุณภาพคู่แข่ง: 73.2

54.0

ความยากของลีก: 79.0, คุณภาพคู่แข่ง: 63.9

สถิติพบทีมชั้นนำ
17%

1ช / 6 นัด

0%

0ช / 3 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
2.0

จริง: 1.6 | ต่าง: -0.4

1.39

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.19

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
53.3

พลังโจมตี: 62.7, พลังป้องกัน: 54.8, ฟอร์ม: 47.0

42.2

พลังโจมตี: 41.6, พลังป้องกัน: 52.0, ฟอร์ม: 31.2

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

1

0-15'

1
4

16-30'

3
1

31-45'

5

46-60'

3
3

61-75'

3
2

76-90+'

2
Real Madrid
Vitória SC
Real Madrid

รายละเอียดคะแนนพลัง

53.3

รวม

พลังโจมตี 62.7
พลังป้องกัน 54.8
ฟอร์ม 47.0
ความสม่ำเสมอ 44.8
Vitória SC

รายละเอียดคะแนนพลัง

42.2

รวม

พลังโจมตี 41.6
พลังป้องกัน 52.0
ฟอร์ม 31.2
ความสม่ำเสมอ 49.3

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

94.2 vs 79.0

คุณภาพคู่แข่ง

73.2 vs 63.9

สถิติพบทีมชั้นนำ

17% vs 0%
Real Madrid logo Real Madrid
Barcelona (91%)
Espanyol (55%)
Betis (73%)
Alavés (60%)
Bayern Munich (88%)
Girona (59%)
Bayern Munich (83%)
Mallorca (73%)
Vitória SC logo Vitória SC
Casa Pia (48%)
Sporting (75%)
Rio Ave (61%)
Gil Vicente (60%)
AVS (64%)
Tondela (52%)
Benfica (80%)
Famalicão (69%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Barcelona เยือน
0 - 2
91%
Espanyol เยือน
2 - 0
55%
Betis เยือน
1 - 1
73%
Alavés เหย้า
2 - 1
60%
Bayern Munich เยือน
3 - 4
88%
Girona เหย้า
1 - 1
59%
Bayern Munich เหย้า
1 - 2
83%
Mallorca เยือน
1 - 2
73%
Atlético เหย้า
3 - 2
61%
Man City เยือน
2 - 1
89%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Casa Pia เหย้า
0 - 1
48%
Sporting เยือน
1 - 5
75%
Rio Ave เหย้า
2 - 0
61%
Gil Vicente เยือน
1 - 0
60%
AVS เยือน
1 - 1
64%
Tondela เหย้า
5 - 0
52%
Benfica เยือน
0 - 3
80%
Famalicão เหย้า
1 - 2
69%
Santa Clara เยือน
0 - 2
71%
Alverca เหย้า
1 - 1
59%

การวิเคราะห์ AI

The statistics point to a clear direction in this matchup, though the underdog should not be underestimated.

Real Madrid has faced significantly tougher opposition (SoS: 67.5) compared to Vitória SC (SoS: 54.0). This means Real Madrid's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Real Madrid holds the attacking edge with 1.6 goals per match versus Vitória SC's 1.2, though the gap is not insurmountable.

Both defenses are comparable, with Real Madrid conceding 1.6 and Vitória SC conceding 1.5 per match.

Real Madrid has struggled against elite opposition, winning only 1 of 6 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Vitória SC has struggled against elite opposition, winning only 0 of 3 matches. When the stakes are highest, their performance drops significantly.

Based on the combined statistics, expect 3.0 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

Real Madrid has the edge based on adjusted metrics, but this is far from a foregone conclusion. The 11.1 point power rating difference suggests a competitive match where small details could decide the outcome.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Real Madrid

Real Madrid

VS
Vitória SC

Vitória SC

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม