ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Altach vs Arka

Altach vs Arka สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Altach กับ Arka: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Altach Altach ทีมเหย้า
Arka Arka ทีมเยือน
Altach
38.8

10 นัดล่าสุด

Arka
38.9

ประเภทที่ชนะ

4

Altach

6

เสมอ

5

Arka

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Altach
Arka

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
20%

2ช, 4ส, 4พ

20%

2ช, 4ส, 4พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.3

13 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.8

18 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-6

-6

-6

-6

คลีนชีต
20%

2 / 10 นัด

20%

2 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
60%

6 / 10 นัด

80%

8 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
60%

6 / 10 นัด

60%

6 / 10 นัด

ดาวซัลโว
P. Greil (4 ประตู)
V. Gutkovskis (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 7 / ครึ่งหลัง: 5
ครึ่งแรก: 4 / ครึ่งหลัง: 9
อัตราชนะในบ้าน
50%

2ช / 4 นัด

25%

1ช / 4 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
0%

0ช / 6 นัด

17%

1ช / 6 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
54.2

ความยากของลีก: 55.0, คุณภาพคู่แข่ง: 53.6

54.1

ความยากของลีก: 57.0, คุณภาพคู่แข่ง: 52.2

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 0 นัด

0%

0ช / 0 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.24

จริง: 1.2 | ต่าง: -0.04

1.3

จริง: 1.3 | ต่าง: 0.0

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
38.8

พลังโจมตี: 41.7, พลังป้องกัน: 41.7, ฟอร์ม: 20.8

38.9

พลังโจมตี: 45.1, พลังป้องกัน: 38.2, ฟอร์ม: 20.8

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

2

0-15'

2
1

16-30'

1
4

31-45'

1
2

46-60'

6
1

61-75'

1
2

76-90+'

2
Altach
Arka
Altach

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.8

รวม

พลังโจมตี 41.7
พลังป้องกัน 41.7
ฟอร์ม 20.8
ความสม่ำเสมอ 64.0
Arka

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.9

รวม

พลังโจมตี 45.1
พลังป้องกัน 38.2
ฟอร์ม 20.8
ความสม่ำเสมอ 64.0

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

55.0 vs 57.0

คุณภาพคู่แข่ง

53.6 vs 52.2

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Altach logo Altach
GAK (58%)
WAC (46%)
BW Linz (60%)
WSG Tirol (44%)
WSG Tirol (48%)
GAK (53%)
Ried (55%)
WAC (51%)
Arka logo Arka
Lech (69%)
Piast (58%)
Jagiellonia (48%)
Cracovia (45%)
Zagłębie (49%)
Kielce (48%)
Widzew (54%)
Wisła Płock (47%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
GAK เยือน
2 - 2
58%
WAC เหย้า
1 - 4
46%
BW Linz เยือน
0 - 3
60%
WSG Tirol เหย้า
0 - 0
44%
WSG Tirol เยือน
2 - 2
48%
GAK เหย้า
1 - 0
53%
Ried เยือน
2 - 3
55%
WAC เยือน
1 - 1
51%
BW Linz เหย้า
3 - 1
55%
Sturm เยือน
0 - 2
66%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Lech เยือน
1 - 1
69%
Piast เยือน
1 - 4
58%
Jagiellonia เหย้า
0 - 3
48%
Cracovia เยือน
2 - 2
45%
Zagłębie เหย้า
3 - 1
49%
Kielce เยือน
0 - 3
48%
Widzew เหย้า
0 - 0
54%
Wisła Płock เยือน
3 - 0
47%
Radomiak เยือน
1 - 3
58%
Lechia เหย้า
2 - 2
46%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Both teams have faced similar levels of opposition (SoS: 54.2 vs 54.1), making the raw statistics a reliable basis for comparison.

Both teams are evenly matched in attack, with Altach averaging 1.2 and Arka averaging 1.3 goals per match.

Both defenses are comparable, with Altach conceding 1.8 and Arka conceding 1.9 per match.

Altach has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Arka has not faced any elite-level opponents in their recent matches, making it difficult to assess their ceiling.

Based on the combined statistics, expect 3.1 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being likely.

This is a genuine coin-flip. Both teams are remarkably evenly matched across all metrics, and the outcome will likely be decided by the day's form, tactical adjustments, and perhaps a moment of individual brilliance.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Altach

Altach

VS
Arka

Arka

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม