ข้ามไปยังเนื้อหา
เปรียบเทียบ Rijeka vs Antalyaspor

Rijeka vs Antalyaspor สถิติแบบตัวต่อตัวและการเปรียบเทียบฟอร์ม

เปรียบเทียบ Rijeka กับ Antalyaspor: สถิติการพบกันโดยตรง, ฟอร์มล่าสุด, ประตู, สถิติการป้องกัน และดัชนีความแข็งแกร่งจากการแข่งขันล่าสุด

Rijeka Rijeka ทีมเหย้า
Antalyaspor Antalyaspor ทีมเยือน
Rijeka
38.3

10 นัดล่าสุด

Antalyaspor
33.5

ประเภทที่ชนะ

9

Rijeka

3

เสมอ

3

Antalyaspor

เรดาร์ประสิทธิภาพ

Rijeka
Antalyaspor

การเปรียบเทียบสถิติ

เปอร์เซ็นต์ชนะ
30%

3ช, 3ส, 4พ

10%

1ช, 3ส, 6พ

ประตูที่ทำได้ / นัด
1.1

11 / 10 นัด

1.0

10 / 10 นัด

ประตูที่เสีย / นัด
1.2

12 / 10 นัด

1.9

19 / 10 นัด

ผลต่างประตู
-1

-1

-9

-9

คลีนชีต
40%

4 / 10 นัด

30%

3 / 10 นัด

ยิงเกิน 2.5 ประตู
40%

4 / 10 นัด

50%

5 / 10 นัด

ทั้งสองทีมทำประตู
20%

2 / 10 นัด

40%

4 / 10 นัด

ดาวซัลโว
T. Fruk (4 ประตู)
S. van de Streek (3 ประตู)
ประตูมากที่สุดต่อครึ่ง
ครึ่งแรก: 5 / ครึ่งหลัง: 6
ครึ่งแรก: 3 / ครึ่งหลัง: 7
อัตราชนะในบ้าน
25%

1ช / 4 นัด

20%

1ช / 5 นัด

อัตราชนะนอกบ้าน
33%

2ช / 6 นัด

0%

0ช / 5 นัด

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง (SoS)
36.5

ความยากของลีก: 48.3, คุณภาพคู่แข่ง: 49.1

50.5

ความยากของลีก: 72.0, คุณภาพคู่แข่ง: 62.0

สถิติพบทีมชั้นนำ
0%

0ช / 1 นัด

0%

0ช / 1 นัด

ประตูที่คาดหวัง (xG)
1.08

จริง: 1.1 | ต่าง: +0.02

1.08

จริง: 1.0 | ต่าง: -0.08

คะแนนพลังที่ปรับแล้ว
38.3

พลังโจมตี: 31.7, พลังป้องกัน: 51.9, ฟอร์ม: 25.9

33.5

พลังโจมตี: 33.5, พลังป้องกัน: 36.9, ฟอร์ม: 10.0

การวิเคราะห์จังหวะการทำประตู

3

0-15'

1

16-30'

1
1

31-45'

1
3

46-60'

3
1

61-75'

2
2

76-90+'

3
Rijeka
Antalyaspor
Rijeka

รายละเอียดคะแนนพลัง

38.3

รวม

พลังโจมตี 31.7
พลังป้องกัน 51.9
ฟอร์ม 25.9
ความสม่ำเสมอ 53.2
Antalyaspor

รายละเอียดคะแนนพลัง

33.5

รวม

พลังโจมตี 33.5
พลังป้องกัน 36.9
ฟอร์ม 10.0
ความสม่ำเสมอ 74.8

ความแข็งแกร่งของตารางแข่ง

วัดความยากของคู่แข่งที่เจอ ยิ่งสูง = ตารางแข่งยิ่งหนัก

ความยากของลีก

48.3 vs 72.0

คุณภาพคู่แข่ง

49.1 vs 62.0

สถิติพบทีมชั้นนำ

0% vs 0%
Rijeka logo Rijeka
Vukovar (32%)
Lokomotiva (49%)
Hajduk (53%)
Varaždin (54%)
Dinamo Zagreb (76%)
Osijek (40%)
Slaven (40%)
Gorica (50%)
Antalyaspor logo Antalyaspor
Galatasaray (69%)
Alanyaspor (56%)
Göztepe (64%)
Konyaspor (61%)
Beşiktaş (65%)
Eyüp (53%)
Başakşehir (71%)
Gaziantep (49%)

คุณภาพคู่แข่ง: คุณภาพผสมผสานความแข็งแกร่งของลีก, ฟอร์มคะแนนล่าสุด, ผลต่างประตู และบริบทเหย้า/เยือน ไม่ใช่แค่ขนาดหรือชื่อเสียงของสโมสร

รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Vukovar เหย้า
3 - 0
32%
Lokomotiva เยือน
3 - 0
49%
Hajduk เหย้า
0 - 0
53%
Varaždin เยือน
0 - 1
54%
Dinamo Zagreb เยือน
2 - 2
76%
Osijek เหย้า
0 - 2
40%
Slaven เยือน
2 - 0
40%
Gorica เยือน
0 - 4
50%
Strasbourg เยือน
1 - 1
57%
Istra เหย้า
0 - 2
40%
รายละเอียดคู่แข่ง
รายละเอียดคู่แข่ง
สกอร์
คุณภาพคู่แข่ง
Galatasaray เยือน
2 - 4
69%
Alanyaspor เหย้า
0 - 0
56%
Göztepe เยือน
0 - 2
64%
Konyaspor เหย้า
0 - 2
61%
Beşiktaş เยือน
2 - 4
65%
Eyüp เหย้า
3 - 0
53%
Başakşehir เยือน
0 - 0
71%
Gaziantep เหย้า
1 - 4
49%
Rize เยือน
0 - 1
64%
Fenerbahçe เหย้า
2 - 2
68%

การวิเคราะห์ AI

This is a fascinating matchup between two evenly-matched teams. The raw numbers tell one story, but the opponent quality analysis adds crucial context.

Antalyaspor has faced significantly tougher opposition (SoS: 50.5) compared to Rijeka (SoS: 36.5). This means Antalyaspor's statistics carry more weight, as they were achieved against higher-caliber opponents.

Both teams are evenly matched in attack, with Rijeka averaging 1.1 and Antalyaspor averaging 1.0 goals per match.

Rijeka has the defensive edge, conceding 1.2 per match compared to Antalyaspor's 1.9.

Based on the combined statistics, expect 2.6 total goals. Over 2.5 goals is the statistical lean, with both teams to score being unlikely.

ตัวจำลองการแข่งขัน

จำลองการแข่งขันด้วย AI โดยอิงจากสถิติจริง

Rijeka

Rijeka

VS
Antalyaspor

Antalyaspor

ในการวิเคราะห์การพบกันแบบตัวต่อตัว (H2H) เพื่อขจัดความผันผวนชั่วคราวและความบังเอิญ เราจึงจำกัดการวิเคราะห์ไว้ที่ความลึกที่เหมาะสมที่สุดคือ 10 นัดพอดี ไม่มากไป ไม่น้อยไป แนวทางที่มุ่งมั่นนี้คือมาตรฐานทองคำที่ไร้ข้อกังขา ซึ่งเผยให้เห็นถึงความเหนือชั้นทางยุทธวิธีและจิตวิทยาที่ทีมสร้างขึ้นต่อกันในรูปแบบที่บริสุทธิ์ที่สุด เราไม่สนใจเสียงรบกวนจากอดีต แต่จดจ่อกับความแม่นยำระดับมิลลิเมตรของฟอร์มปัจจุบันเท่านั้น

เปรียบเทียบคู่ใหม่

ทีมยอดนิยม

เราใช้คุกกี้ & ที่เก็บข้อมูลในเครื่องเพื่อปรับปรุงประสบการณ์ของคุณ เรียนรู้เพิ่มเติม